Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng năm 2026

      Có 500 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 900 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 170 tr

      170 triệu 900 m2 0,19 triệu/m2
      Chủ gốc chưa qua đầu tư.Bán miếng đất khai hoang rất đẹp 900m2 bằng phẳng rất đẹp xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang.Ngang 10m, đường bê tông 4m ô tô thông gần...
      Đường 14B, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      1000m2 có 140m2 đất ở bằng phẳng view suối rất đẹp trên Hòa Ninh

      2.3 tỷ 1 m2 2300 triệu/m2
      1000m có 140 mét vuông đất ở đất bằng phẳng view suối trên hòa ninh.DT 700 mét vuông có 140 mét vuông đất ở + 300 mét vuông đất thừa...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường DT605 - Hòa Vang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      Bán nhà c4 đường ôtô 4,5m thôn Yến Nê 2- Hoà Tiến Đường oto quay đầu- DT: 120m2 ( ngang 5m nở hậu 5.06m)- Hướng: hướng Tây Nam - Đường Thông thoáng . cư...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 84 m2 tại Xã Hòa Sơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 84 m2 15,48 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 kiên cố tại An Ngãi Tây 2 - Hoà Sơn Kiệt oto cách đường DT 601 chỉ 100m Giá 1300tr - Đông Nam - Dt 85m ngang 5m - Đường Bê tông 3.5m thông...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Cần bán lô đường chính phong nam:- nền đất hướng bắc, 100mv- Đường chính nên đông vui nhộn nhịp gần ba trường học thích hợp vừa ở vừa KD.- Đường hiện tại...
      Đường Phong Nam, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 125 m2 10,24 triệu/m2
      NÓNG , SỤP HẦM CẦN bán nhanh Bán đất hòa liên 2 đường 5m5 Lề 3m, KDC đông đúc Giá 1.280 tỉ (giá/m2 rẻ hơn kiệt) Hỗ trợ vay NH LS từ 7 phần trăm/năm...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán lô TDC HÒA LIÊN 5 - HÒA VANG - ĐÀ NẴNG. DT 100M2Đường 7m5Hướng hướng Tây NamGần ngay đường NGUYỄN TẤT THÀNH kéo dàiĐối lưng đường vành...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Vũ Miên - Hòa Vang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhà đường vũ miên.+ Đường 5.5m cư dân đông đúc.+ Hướng Tây.+ DT: 100m2.- Đã có nhà cửa đàng hoàng mua vào ở luôn.- Giá...
      Đường Vũ Miên, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 185 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Xã Hòa Phước - Hòa Vang, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 185 m2 8,65 triệu/m2
      Đường oto thông cư dân đông đúc, ngang 10m xây nhà một bên còn một bên đất trống.Cách QL hơn 50m đường oto thông.
      Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 820 triệu

      820 triệu 90 m2 9,12 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp miếng đất sau lưng ngôi nhà phố đường nhựa Âu Cơ - trung tâm thị trấn Nam Phước- Cách trục chính Âu Cơ 20m- Cách trung tâm hành...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 178 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 178 m2 7,03 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT 7m thôn Diêu Phong - xã Hoà Nhơn - Huyện Hoà Vang. Thông tin chi tiết về mảnh đất như sau:- DT: 178m2 (ngang 7m nở hậu...
      Thôn Diêu Phong, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 482 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Xã Hòa Sơn - Hòa Vang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 482 m2 22,83 triệu/m2
      Bán nhà trọ đường 11B KCN Hòa Khánh, Đà Nẵng.- DT 482m2.- 25 phòng  phòng vệ sinh trong.- Đường 10m5 trong KCN.Giá 11 tỉ.LH:
      Đường 11B, Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhà 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 150 m2 15,27 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nhà 3 PN đường Gò Lăng, giá rẻ.DT 150 mét vuông ngang 7,5m x 20m dài, hướng nam.Nhà có 3 PN, 2  toilet.Gần đường Trường Sơn, cao...
      Đường Gò Lăng 6, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhà vườn có 600m2 đất ở giá 8,2 tỷ thương lượng

      8.2 tỷ 3 m2 2733,34 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán khu nghỉ dưỡng tâm huyết, đanh KD tốt, hình ảnh chụp thực tế nền đất.- Vị trí, khu vực Nam Yên, Hoà Bắc, view sông Cu Đê, đường bê tông...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Nhà vườn Đà Nẵng 2029m2 có 362m2 đất ở, có 3 gian nhà gỗ. Giá chỉ 8.5 tỷ. Hotline:

      8.5 tỷ 2 m2 4250 triệu/m2
      ngôi nhà vườn 5000m2 Hoà Phú hot hit mấy hôm trước đã bán. Căn dưới đây cũng đẹp lắm khách ạ!ngôi nhà vườn tại Đà Nẵng nãy cũng hot không kém:Vị trí nằm ở...
      Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 42m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Nếu như khách có nhu cầu tìm mua đất làm kho, xưởng bans gạch, hay mở shop vật liệu xây dựng với DT 1313 mét vuông trong đó có 900 mét vuông đất...
      Đường Trường Sơn, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 255 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 255 m2 11,97 triệu/m2
      Bán đất MT QL 1A đường AH1 gần chợ Mói Ba Xã Cũ -Hòa Phước -Đà Nẵng +nền đất gần giáp ranh địa phận Quảng Nam +dt đất 255m2 đất ở (ngang 5m )+Tây Nam +giá...
      Đường AH1, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 102 m2, hướng Tây tại Phường Hòa Châu - Hòa Vang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đường 5.5m Trung Đồng // Phạm Hùng - Nam Cẩm Lệ- Đường 5.5m lề 3m- DT: 102m( ngang 5m)- Hướng: Tây- Công năng : 3 PN( có PN dưới), sân xe,...
      Đường Trung Đồng, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!