Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng năm 2026

      Có 500 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 145 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 650 triệu

      650 triệu 145 m2 4,49 triệu/m2
      bán nhanh nền đất Ở 145m2 CÓ 120m2 ĐẤT Ở Vuông vứt sát đường 14g khu vực xung quanh cư dân đông đúc không ngập lụt không mồ mã giá 650tr có thỏa ...
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 107 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 107 m2 9,35 triệu/m2
      Vị trí : nằm sau lưng các nhà hàng lớn như: Hồng Phúc, Thiên Địa, Cơm niêu CộiNguồn..vvv...- Điểm đón và dừng chân của du khách vui chơi tham quan KDL BÀ NÀ...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 525 m2, mặt tiền 20m tại Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 525 m2 3,91 triệu/m2
      Cần bán gần 500m2 đất cách Hòa Khương 200m bề ngang MT 20m.+ Đường bê tông 5m oto chạy vô tư, nơi cao ráo không lụt.+ Ngang 20m có thể tách ra thành 4 lô.+...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 100 m2 15,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất ở Tái định cư hòa liên bền vữngGần đường nguyễn tất thành kéo dài, đối diện với làng ĐH sắp qui hoạch.Đường 5m5 - lề 6m, Đông ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường DT605 - Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 800 tr

      800 triệu 180 m2 4,45 triệu/m2
      Chỉ vài trăm tr thỏa mái chọn lô đẹp, đường to để đầu tư, an cư tại Hòa Tiến!DT đa dạng: 120m - 180 mét vuông, ngang 6 - 8m, xây nhà tuyệt vời.Đường...
      Đường ĐT 605, Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 138 m2 tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 790 triệu

      790 triệu 138 m2 5,73 triệu/m2
      Cần bán lô 2 MT 138m2 An Tân Hoà Phong Đà NẵngMT bê tông 5m oto tận lô đường thông.Gần đường nhựa 604 , cách trung tâm hành chính huyện Hoà Vang 2kmĐất cao...
      Đường ĐT 604, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 1000 m2 3,2 triệu/m2
      Cần bán đất làm nhà vườn: Huyện Hòa Vang-Tp Đà Nẵng1: DT 1350m2 có 200m2 đất ở có sẳn nhà vườn đẹp, vườn cây cảnh2: DT: 980m2 có 200m2 đất ở giá đầu tư đã...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 120 m2 10 triệu/m2
      Bán Lô Góc 2 MT ngay Khu Phố Chợ Nam Phước, cách đường Hùng Vương chỉ 100m, ra QL1A chỉ 800m.- Vị trí cực kỳ tiềm năng để đầu tư hoặc mua ở.pháp lí: Đã có...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Đắc Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1155 m2 tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1155 m2 2,86 triệu/m2
      Bán 1.155 mét vuông đất vườn 250 mét vuông đất ở sông Túy Loan, Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng, 3 tỉ 3.- Vị trí: Thôn Diêu Phong, xã Hòa Nhơn,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tại Hòa Liên. hotline 0777 403 ***
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 87000 m2, mặt tiền 300m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 87000 m2
      E mở bán miếng đất trồng cây. Măt tiền đg vành đai ..đtich 87000m.gan KDL bana huil...thích hợp cho nhà đâu tư mua. Làm dự án .nhà vườn. Khu nghĩ dưỡng....
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 203 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 985 tr

      985 triệu 203 m2 4,86 triệu/m2
      Cần bán 203m2 đất ở hoàn toàn tại Nam Thành, Hoà Phong, Đà Nẵng.Ngang 5m5 nở hậu 6m.MT đường 4m oto tận lô.Cách trục chính Nam Thành 150m.Gần QL 14G thẳng...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 203 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 920 tr

      920 triệu 203 m2 4,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất Thôn Nam Thành, xã Hòa Phong, huyện Hòa Vang, Tp Đà Nẵng.- DT đất 203 mét vuông, đất ở hết, ngang 5.5m.- Đường bê tông...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 6000 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 6000 m2 1,07 triệu/m2
      Chủ cần bán 6000 mét vuông có 300 mét vuông đất ở ôm suối siêu sạch siêu đẹp tại Hoà Phú.Tiếp giáp QL 14G.Một mặt ôm suối.Hàng hiếm có thích hợp...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      bán ngay lô Hòa Liên 5 - Hòa Vang - Đà Nẵng.DT 100m2.Đường 5m5.Đông Nam.Vị trí kè lô góc, cư dân hiện hữu.Cách đường Nguyễn Tất Thành kéo dài chỉ 200m,...
      Đường Hòa Liên 5, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 151 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 151 m2 9,61 triệu/m2
      CC gửi bán nền đất KH TDC HOÀ LIÊN 3 DT: 151,5 mét vuông - đèn chiếu sáng 1/2 Đường 5m5 - Tây Nam tài lộc . ...
      Đường 11B, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 1000 m2, mặt tiền 28m tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 1000 m2 5,56 triệu/m2
      mở bán KHU ĐẤT VƯỜN HOÀ NINH ĐÃ XÂY SẴN TƯỜNG RÀO KIÊN CỐ VÀ TẶNG BỘ CỔNG 100tr.------ ------m2 ngang 26m2 nở hậu + thực tế đất 1000m2 _ Thích hợp xây nhà...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Phong - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 150 m2 7,34 triệu/m2
      150 mét vuông trục 7m Hoà Phong gần TTHC Huyện.- Duy nhất 1 lô tuyệt đẹp MT trục chính Thôn Nam Thành Hoà Phong Đà Nẵng giá sập sàn.- Khu vực nhiều...
      Đường 14G, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hòa Vang Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!