Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội năm 2026

      Có 2.659 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 58 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 26 triệu

      26 triệu 58 m2 0,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đẹp giá cực rẻ khu vực Đông Hội giá 2x .Vị trí ; Cách cầu đông trù 700m , đường dẫn lên cầu tứ liên 500m , vinhome cổ loa...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 54 m2 36 triệu/m2
      Bán đất 54 mét vuông Đài Bi - Uy Nỗ gần trung tâm huyện Đông Anh.- MT = Hậu = 4m.- Đường trước đất rộng hơn 3m.- Vị trí gần BV Đa Khoa Đông Anh, trung...
      Đường Đài Bi, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 153 m2, mặt tiền 14m tại Xã Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 153 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lại miếng đất 153 mét vuông tại thôn Mạch Lũng, Đại Mạch, huyện Đông Anh.Lô góc 2 MT đường, đường trước đất oto ra vào đc.Vị trí...
      Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 91 m2, mặt tiền 5m tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 91 m2 80,22 triệu/m2
      bán nhanh 90,6 mét vuông ĐẤT KD đc, HÀNG XÓM VINCOLOA, TRUNG TÂM TRIỂN LÃM QUỐC GIA.... TRUNG THÔN - ĐÔNG HỘI - ĐÔNG ANH- Vị trí đất : Thôn Trung...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ nhờ bán 100m2 Phúc Thọ, Mai Lâm giá 4xtr/m2 nằm trên trục chính liên hệ 0373 943 ***.Tại Phúc Thọ - Mai Lâm - Đông Anh.DT: 100m2.MT: 4.75m (nở...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 37 tr

      37 triệu 60 m2 0,62 triệu/m2
      Chính chủ e cần bán nền đất đẹp giá rẻ tại Mai Lâm Đông Anh 3x .Vị trí : Cách cầu đông trù 1 kilomet , cầu tứ liên 1 kilomet , triển lãm quốc gia...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ tôi cần sang nhượng lại mảnh đất siêu đẹp tại Tiên Kha Tiên Dương.* Dt 49,6m2.- Mt 5,50m.- Hậu 5,71m.- Đường trước đất rộng 4,5m đã thảm...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 41 m2 34,64 triệu/m2
      Cắt lỗ mua 38 bán 35. Chỉ 1.420 tỉ sở hữu ngay 41 mét vuông đường 3m tại Sơn Du Nguyên Khê.- Vị trí cách bìa làng phía Bắc chỉ 50m, thửa đất 4.1m x...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 106 m2, hướng Đông tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 106 m2 53 triệu/m2
      Bán giá cực rẻ Vĩnh Ngọc - Đông Anh - TP Hà Nội.106m2.- Kích thước: 5x21m.- Đường trước nhà 4m xe tải vào thoải mái.- Đường thông tứ phía.- 50M ra mặt...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 840 m2, mặt tiền 30m tại Xã Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 840 m2
      bán gấp nền đất CÓ THỂ PHÂN LÔ, XÂY căn biệt thự, NHÀ VƯỜN THÔN ĐOÀI - NAM HỒNG, CÁCH HỒ ĐIỀU HÒA 60M, CÁCH ĐƯỜNG 23B CHỈ 300M Vị trí đất : Thôn Đoài -...
      Đường Thôn Đoài, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 212 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 13,99 tỷ

      14 tỷ 212 m2 66 triệu/m2
      800m tới cầu Nhật Tân, TP thông minh2 kilomet tới công viên kim quyNhìn thẳng vào TP thông minh,Điện đường trường trạm tiện ích chợ, siêu thị không...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 3m tại Xã Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 47 m2
      (Hàng Chuẩn) 47m xóm Kính Nỗ, Uy Nỗ, Đông Anh, đường oto chạy, Giá Đẹp.* Thông tin:Mặt tiền= 3.95 m nở hậu 4.2m.Đường 3,5m thoáng ra trục chính chỉ 20m,*...
      Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23B - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Đất đẹp Vân Nội - ngõ nông - oto - thông số đẹp - ở hay đầu tư đều đc.- Vị trí đẹp, chỉ 300m ra ủy ban nhân dân xã Vân Nội, chợ rau Vân Trì, Trường học...
      Đường 23B, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 63 m2 tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      + Vị trí: Thôn Đường Yên, Xã Xuân Nộn, Huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.+ DT 63,2m2 MT 4m, đường trước đất rộng, oto tránh.+ Tiện ích: là khu vực dân trí...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất 13000 m2 tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 118,3 tỷ

      118.3 tỷ 13000 m2 9,1 triệu/m2
      sang nhượng đất thương mại dịch vụ, kho logistic Đông Hội, cách Hồ Gươm chỉ 9 kilomet* DT: 1.3 ha, lô góc 3 MT.- Vị trí: Đường trục khu đô thị...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Nhỉnh tỉ có ngay nền đất đẹp giá rẻ tại Thôn Mạch Lũng xã Đại Mạch huyện Đông Anh. Khổ đất vuông đẹp MT hơn 5m đường vào 3m rộng thoáng.+ Vị trí đất gần...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 91 m2 80,22 triệu/m2
      Cần Bán 90m2 bìa làng Trung Thôn- Đông Hội - Đông Anh. Gần Cầu Đông Trù, Cầu Tứ Liên.- DT :90,6m2. - MT: 5m. - Cạnh Dự Án Siêu Vin Cổ Loa- mảnh đất Nằm Đối...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 63 m2 0,48 triệu/m2
      nhà mình cần bán 64m tại thôn nhuế kim chung ĐA-HNđường trước nhà rộng 3,5m ,da đầu ngõ là công viện ,trường Tiểu học,2 chợ ,hồ điều hoà chỉ vài trăm mét...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đông Anh Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!