Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 2.377 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      MT đường Cây Trắc kết nối đường Tỉnh Lộ 15 và Nguyễn Văn Khạ.DT: 100 mét vuông (full thổ cư).Giá: 2 tỉ 395 tr (ngang 6mx17m).Sổ sẵn mua công chứng...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán 1 mẫu đất Cao Su, MT lộ lớn huyện Củ Chi, SHR, 27 tỷ. Lh:0964603477

      27 tỷ 10000 m2 2,7 triệu/m2
      Đất đang thu hoạch Cao Su, do không người trông coi nên cần bán. Vị trí đẹp, mặt tiền đường lớn Nguyễn Văn Khạ, xã Phú Hoà Đông, huyện Củ Chi. Mặt tiền lộ...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà cấp 4 đường Võ Văn Điều - Phước Thạnh - Củ Chi, SHR, 4,5 tỷ. Lh:0938557040

      4.5 tỷ 650 m2 6,93 triệu/m2
      Nhà cấp 4 tại đường Võ Văn Điều - Phước Thạnh - Củ Chi ; cách QL22 khoảng 800m; cầu vượt Củ Chi 4km; Làm xưởng, nhà vườn nghỉ dưỡng … Diện tích 650,4m2...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      HOT & RARE: Bán Đất Xã Trung An, Huyện Củ Chi 4.380m2 chỉ 3tr/m2. Lh:0942999909.

      3 triệu 4380 m2 0,01 triệu/m2
      BÁN ĐẤT XÃ TRUNG AN, HUYỆN CỦ CHI - Diện tích: 4.380m2 - Mục đích sử dụng đất: Trồng cây lâu năm đến 2045 - Giá bán: 3.000.000 vnđ/m2 - Thông tin vị trị...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán 1000m2, 17.5x58, đg hiện hữu 6m quy hoạch 20m tại Củ Chi, 7,5 tỷ. Lh:0976059679

      7.5 tỷ 1000 m2 7,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - KHÔNG QUA TRUNG GIAN. Đất tại Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh. - Diện tích 1000m2 (17,5x58). - Khu vực Láng Chà. Đẹp không tỳ...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      BÁN 574M2 ĐẤT CỦ CHI, SHR, CHỈ 4.2 TỶ, THÍCH HỢP ĐỂ ĐẦU TƯ. LH:0908939325

      4.2 tỷ 574 m2 7,32 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT - THÍCH HỢP ĐỂ ĐẦU TƯ Đất Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, HCM Gần khu công nghiệp Tây Bắc Gần trường, chợ … tiện ích xung quanh...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh 15000m2 đất huyện Củ Chi, SHR, 12tr/m2. Lh:0938046954.

      180 tỷ 15000 m2 12 triệu/m2
      Địa chỉ: Xã Hoà Phú, huyện Củ Chi, Tp HCM vị trí đẹp, cách cầu Phú Cường 1km, Đối diện khu công nghiệp Đông Nam. Diện tích 15000m2 mặt tiền tỉnh lộ 8 75m....
      Xã Hòa Phú, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán 2723,9m2 đất 2MT đường nhựa đối diện KDL sinh thái vườn trái cây Trung An. LH:0393296958

      14 tỷ 2723 m2 5,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền đường nhựa đối diện khu du lịch sinh thái vườn trái cây Trung An,  Huyện Củ Chi, Tp HCM. Diện tích 2723,9m2. Sổ hồng...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán 48m2 đất xã Tân Thông Hội, huyện Củ Chi, SHR, 175 triệu. Lh:0907565223.

      175 triệu 48 m2 3,65 triệu/m2
      Địa chỉ: xã Tân Thông Hội, huyện Củ Chi, TPHCM - Vị trí đẹp, ngay sau Copmax Củ Chi. Khu đông dân cư - Gần trường học, chợ, hiệu thuốc … tiện ích xung quanh...
      Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 220m2 tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi cần bán, Hoàn công đầy đủ, chỉ 3,5 tỷ. Lh:0907610357

      3.5 tỷ 220 m2 15,91 triệu/m2
      Vị trí: xã Tân Phú Trung, Củ Chi, HCM. Nhà xây năm 2019, xây mới hoàn toàn, nền cao hơn mặt đường 1m, mục đích lúc đầu xây để công nhân ở + sản xuất cửa...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP : NHÀ ĐẤT TẠI CỦ CHI, SỔ HỒNG RIÊNG, LH:0836279999, 0977088099

      1.45 tỷ 120 m2 12,09 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT Huỳnh Minh Mương Củ Chi. 4,9tỷ 190M2. Lh:0836279999, 0977088099. Tôi chính chủ cần bán căn nhà. - Mặt tiền Huỳnh Minh Mương, Ấp 4, Tân...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán 1.619m2 đất vườn khu vực đường Trung An Củ Chi. SĐCC, 6.2 tỷ. Lh:0339999465

      6.2 tỷ 1619 m2 3,83 triệu/m2
      Cách tỉnh lộ 8 (2,5km), liền kề đường nhựa Trung An. - Cách Hoc Môn 16km, cách trạm xá Trung An 1.5km.  - Đường dẫn vô đất là đường bê tông 4m. - Đường vào...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán dất đường nguyễn thị nê xã phú hòa đông huyện củ chi

      24 tỷ 1400 m2 17,15 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô đất mặt đường lớn 1400m2 full thổ mặt tiền đường Nguyễn Thị Nê giá hot tốt xã Phú Hoà Đông, Củ Chi. Vị trí mặt tiền đường Nguyễn Thị Nê gần...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất đường nguyễn thị nê xã phú hòa đông huyện củ chi

      Thỏa thuận 1400 m2

      Bán đất đưòng nguuyễn thị nê cù chi tphcm

      2400000 tỷ 1400 m2 1714285,72 triệu/m2

      Bán đất đường nguyễn thị nê xã phú hòa đông huyện củ chi

      24 tỷ 1400 m2 17,15 triệu/m2

      Bán 1648.8m2 đất MT tại Củ Chi, cam kết lên full thổ trong 4 tháng, giá 24 tỷ. Lh:0933629408

      24 tỷ 1648 m2 14,57 triệu/m2
      Chính chủ bán đất măt tiền đường QL22, Phước Hiệp, Củ Chi, HCM. Vị trí đẹp, gần trường, gần chợ... tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 1648.8m2. Sổ hồng...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán 261m2 đất có 2 nhà liền kề tại Củ Chi, Sổ Đỏ, 2.15 tỷ. Lh:0944441450

      2.15 tỷ 261 m2 8,24 triệu/m2
      Bán nhà đất tại Xã Phước Thạnh, huyện Củ Chi, Tp HCM. Vị trí đẹp, cách QL22 100m, cách trường, chợ 300m... Tiện ích xung quanh đầy đủ. Hẻm xe hơi vào thoải...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!