Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 2.376 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      Chủ muốn sang tên lại gấp do đang cần tiền, SHR, mua bán sang tên liền.Từ ngoài MT Tỉnh Lộ 8 chạy vào ~ 100m, đường rộng 7m thông.Đầu đường là Bách Hoá Xanh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      Đang kẹt tiền bán ngay miếng đất MT đường Bầu Tre ,xã Tân An Hội, TT . Củ Chi ,Tp HCM.Tiện ích xung quanh đầy đủ cách BV đa khoa Củ Chi chưa tới...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 1 m2 tại Đường Bình Mỹ - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 1 m2 8000 triệu/m2
      ***Vị trí đẹp: Nằm trên MT Rạch Cây Xanh - View thoáng mát. Gần ủy ban nhân dân xã Bĩnh Mỹ . Cách cầu Rạch Tra tầm 2km+ Nằm 1 sẹc đường Bình Mỹ đi vào...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 864 m2 tại Đường Bến Đình - An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 864 m2 6,83 triệu/m2
      Quy hoạch mới là đất cư dân hiện hữu. Di chuyển thuận tiện MT đường 30m.- 1 nền đất lý tưởng để xây căn biệt thự nhà vườn ở nghỉ dưỡng, xây kho xưởng...
      Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh nền đất MT đường Suối Lội, Tân Thông Hội, Củ Chi DT : 85m2 Giá : 950tr sổ hồng riêng sang tên công công chứng trong ngày Đường trải...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 81 m2 11,73 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp khu đất đường nhựa oto, gần đoạn giao Tỉnh lộ 2 và Nguyễn Văn Khạ, xã Tân An Hội huyện Củ Chi.Diện tich 81.4m2 ngang 6 dài 14m.Xung...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 580 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 580 m2
      Chính chủ căt lỗ mỗi lô 500 tr, MT nguyễn thị rành giao với đường 521DT 580 mét vuông, tách đc 4 lô sổ riêng (như hình)đã có sổ từng lô mua công chứng...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 2182 m2 tại Đường Phú Mỹ - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 2182 m2 5,6 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2182m2 MT ngã ba đường Phú Mỹ, quy hoạch thành ngã 4 Tỉnh Lộ 15B.Trên đất có nhà, vườn cây ăn trái.Cần tiền bán nhanh giá ngộp...
      Đường Phú Mỹ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 173 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 173 m2 8,1 triệu/m2
      Đất nằm ngay MT đường Nguyễn Thị Hé, kế bên quán café Tuấn. Đất nằm trong KDC, với đầy đủ tiện ích.Đường trước đất 12m, ô tô đi lại thoải mái, thông tứ...
      Đường Nguyễn Thị Hẹ, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 27m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gọi ngay: 0886 339 *** Làm việc sớm mua giá siêu mềm nhất!Bán miếng đất đẹp giá ngộp MT nhựa ngay Lâm Thị Ngành xã An Nhơn Tây Củ...
      Đường 167, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 1276 m2, mặt tiền 38m tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1276 m2
      Chính chủ cắt lỗ nền đất MT đường Nguyễn Thị Rành với thông tin như sau:DT : 1276 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư Đất ngang 38 dài 33 thích...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 191 m2, mặt tiền 40m tại Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 191 m2 17,68 triệu/m2
      - Vị trí nằm MT Tỉnh Lộ 2 kế ủy ban nhân dân xã Trung Lập Hạ Củ Chi.- DT: 191 mét vuông.- Giá 3 tỉ 375 tr.- Đường dự phóng 40m.- Tiện ích: Kế bên...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường Huỳnh Minh Mương ngay chợ Tân Thạnh ĐôngVị trí đất MT cực kỳ đẹp xung quanh cư dân cực đông, cách chợ Tân...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 80 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Đất dân chính chủ gửi bán.- Xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, Tp. Tp HCM.- Full thổ cư. DT: 80 mét vuông.- MT đường nhựa rộng lớn.- Giá thiện chí:...
      Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất KDC Tân An Hội, Củ Chi, Thành phố Hồ Chí MinhMT Nguyễn Văn Khạ đi vào, sổ mới ra tên nóng hổiDT đất 80 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 6 m2, mặt tiền 43m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 6 m2 4500 triệu/m2
      - Tôi cần bán đất đẹp, sổ hồng, đường nhựa 20m, MT BÀ THIÊN gần UB, chợ, trường học.lô 1; 7m x 90m =583m2 + thêm 90m =673m2 ,thổ cư 200m giá củ 6 tỉ...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      1. Vị trí:- 1 sẹc ngắn 500m đường Tỉnh lộ 8, Ấp 1 xã Bình Mỹ.- Gần ngay ngã ba giao lộ giữa Tỉnh lộ 8 và Tỉnh lộ 9.- Cách chợ Bình Mỹ, Khu CN hướng Đông ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      mảnh đất tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 2, từ QL 22 vào 500m.Đường nhựa trước nhà 15m, thông thoáng dễ di chuyển.Gần chợ...
      Đường 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!