Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hải Phòng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 856 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hải Phòng giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 46 m2, hướng Tây tại Đường Đằng Hải - Đằng Hải - Hải An, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 46 m2 111,96 triệu/m2
      Nhà 5 tầng xây mới lô góc mặt ngõ thông oto tránh nhau, đường ô bàn cờ. Bìa nở hậu.Thiết kế oto vào đc nhà, phòng khách tầng 2, tầng 1 tận dụng KD: mở spa,...
      Đường Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Hồ Sen - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 46 m2 151,09 triệu/m2
      ❤️Chính chủ bán nhà dân xây Tái Định Cư A51 Hồ Sen - Tam Kỳ👍vừa xây hơn năm, thiết kế 4 tầngS: 46 mét vuông đường to vỉa hè 6m, từ tầng 2 văng thêm...
      Đường Hồ Sen, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố 104 m2 tại Đường Đồng Hòa - Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      - DT: 104m2- MT 4.8m - Nở hậu.- Vị trí: Gần ngay ngã 6 Quán Trữ, cách ngã 6 ~ 300m. Cách dự án Golden Point chỉ 2p đi xe. Hưởng trọn tiện ích trong khu vực....
      Đường Đồng Hòa, Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu mảnh đất 57 m2, hướng Bắc tại Đường Thành Tô - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 57 m2 108,78 triệu/m2
      Đất tái định cư Sao Sáng, Thành Tô (E295)D.tích: 57m (ngang 5 x 11,4) - Hướng: Bắc- Đường 12m vỉa hè 2 bên, oto tránh nhau thoải mái, hạ tầng đẹp, đông cư ...
      Đường Thành Tô, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Phường Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293)D.tích: 60m (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông...
      Đường Đông Khê 2, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      🔥 CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ góc ĐẸP – VIEW CÔNG VIÊN khu đô thị BELHOMES HẢI PHÒNG 🔥📍 Vị trí: Căn T1-07-01, Belhomes Hải Phòng, P. Thủy Nguyên, Hải...
      KCN Vsip, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      🔥 BẢNG HÀNG 219 CĂN – ĐANG GIỮ CHỖ RẤT NHANHChỉ 52 nhà phố thương mại – số lượng siêu hiếm👉 KD – cho thuê – đón sóng hạ tầng📩 ib nhận bảng giá sớm...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      ⚡ GIÁ DỰ KIẾN CHỈ TỪ 5,2 tỉ – QUÁ HIẾM Ở THỜI ĐIỂM NÀYliên kế 3,5 tầng – ở + đầu tư đều tối ưu🚀 chào bán dự kiến 05/2026 – vào tiền sớm lợi thế lớnL/H:...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp liền kề 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI CUỐI TRƯỚC KHI THỊ TRƯỜNG NÓNG LÊN✔ 219 căn toàn dự án✔ Giá từ 5,2 tỉ✔ chào bán 03/2026👉 ib 0911669538 giữ chỗ ngay!#TheGreenery2 #CoHoiCuoi...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      GIỮ CHỖ NGAY – CHỌN CĂN ĐẸP TRƯỚC GIỜ GThe Greenery 2 quy mô 3,45ha – chỉ 219 căn👉 nhà phố thương mại shophouse 4 tầng (96–120 mét vuông) giá từ...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà biệt thự 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Nội dung:Vị trí đắc địa: Vị trí tuyến 1 mặt đường Cầu Nguyễn Trãi, P. Thuỷ Nguyên, kết nối trực tiếp Lê Hồng Phong nối dài cách trung tâm hành chính Hải...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp liền kề 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      CẦU NGUYỄN TRÃI  CÚ HÍCH TÁI ĐỊNH VỊ bất động sản BẮC SÔNG CẤMCầu Nguyễn Trãi là trục kết nối chiến lược giữa trung tâm hiện hữu Hải Phòng và Trung...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      CẦU NGUYỄN TRÃI THÔNG XE - GIÁ NHÀ VSIP "CẤT CÁNH": CƠ HỘI CUỐI CÙNG SỞ HỮU CHỈ TỪ 5,7 tỉ!  Bạn đang tìm kiếm một TS vừa an toàn, vừa có dòng tiền, vừa...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      RA MẮT nhà mặt tiền ̂́Ở  Làm văn phòng  KD buôn bánVị trí tuyến 1 mặt đường, kết nối trực tiếp Lê Hồng Phong nối dài𝑯𝒂̀𝒏𝒈 𝑭0 𝑪𝒉𝒖̉...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn shophouse 77 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.3 tỷ 77 m2 81,82 triệu/m2
      HÀNG HIẾM – giá cực rẻ HOÀNG HUY GREEN RIVEREm đang có một căn duy nhất cần bán ngayLK1-30 – HƯỚNG ĐÔNG (đón gió mát, ở cực thích)Thông tin căn:DT:...
      Đường 9C, Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán shop house 75 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      RA MẮT căn nhà phố ĐẦU TIÊN MẶT ĐẠI LỘ THƯƠNG MẠI NGUYỄN TRÃI 90M – PHÚ QUÝ TRUYỀN ĐỜIMột sp vị trí độc tôn nằm trên mặt đường LÊ HỒNG PHONG nối dài –...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 80 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      ⚜️ THE GREENERY ⚜️ ngôi nhà phố VIEW SÔNG – LƯU KHÔNG 50M – GIÁ TRỊ SỐNG KHÁC BIỆTGần sông, không gian đệm đủ rộng để tầm nhìn, ánh sáng và sự riêng tư đc...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Hải Phòng giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hải Phòng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hải Phòng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hải Phòng giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hải Phòng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hải Phòng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hải Phòng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hải Phòng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.