Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nam năm 2026

      Có 499 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nam

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 350 m2 tại Xã Tiên Nội - Duy Tiên - Hà Nam, giá 40 triệu

      40 triệu 350 m2 0,12 triệu/m2
      - 254m² mặt đường ( DT thực 350m² )- đối diện đại học Nam Cao nằm gần khu tổ hợp các trường Đại học ( Xây Dựng, NH, FPT,.. )- MT dài 12m, mặt đường Tỉnh...
      thôn Thượng, Xã Tiên Tân, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, hướng Đông tại Huyện Thanh Liêm - Hà Nam, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Tân Thanh Elite City KĐT đất nền quy hoạch bài bản, hạ tầng hoàn thiện, vị trí kết nối thuận tiện.- Đa dạng loại hình: liên kế - căn biệt thự - nhà phố ...
      Đường T1, Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Bán nhanh chung cư 46 m2, giá 1,78 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.78 tỷ 46 m2 38,7 triệu/m2
      🏡 căn hộ chung cư 46 mét vuông (DTSD 68 mét vuông) – Thiết kế thông minh 2 tầng, tối ưu 3 PN thoáng mát.💰 TT sớm: Chỉ từ 1 tỉ 7 sở hữu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán biệt thự 175 m2, giá 28 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      28 tỷ 175 m2 160 triệu/m2
      🌟 căn biệt thự Flora Avenue – Tuyệt Tác Dành Cho Giới Thượng Lưu 🌟Giữa trung tâm Sun Urban City Hà Nam, phân khu Flora Avenue mang đến dòng sp căn biệt...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất 60 m2 tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      🌟 Flora Avenue Hà Nam – liên kế giá chỉ từ 3.6 tỉ (TT sớm) 🌟🏡 Thông tin nổi bật:Loại hình: liên kế Townhouse 4mDT: 60 – 72m²Vị trí: Trung tâm Sun Urban...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp đất nền dự án 35000 m2 tại Xã Chuyên Ngoại - Duy Tiên - Hà Nam, giá 94,5 tỷ

      94.5 tỷ 35000 m2 2,7 triệu/m2
      💥 BÁN ĐẤT CỤM CÔNG NGHIỆP YÊN LỆNH – DUY TIÊN, HÀ NAM 💥DT: 0,5ha –>  3.5 ha💰 Giá:  9X đô/m²- Thời hạn vận hành : 50 năm (2021 – 2071)- Hiện...
      Xã Chuyên Ngoại, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu lô đất 337 m2 tại Xã Liêm Thuận - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 13,65 tỷ

      13.65 tỷ 337 m2 40,51 triệu/m2
      Điểm nổi bậtVị trí: Trục chính DT499, ngay gần trung học cơ sở Liêm Thuận, KDC đông đúc, thuận tiện ở & KD.MT 6m, đất vuông vức, oto tránh thoải...
      Xã Liêm Thuận, Huyện Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán ngay nền đất 176 m2 tại Xã Liêm Thuận - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 8,18 tỷ

      8.19 tỷ 176 m2 46,5 triệu/m2
      Đất tại Xã Liêm Thuận, Thanh Liêm, Hà Nam, với DT 176  mét vuông, giá 46,5 tr /  mét vuông. + pháp lí đầy đủ, bìa đỏ. + Vị trí thuận lợi,...
      Xã Liêm Thuận, Huyện Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán nhanh căn chung cư 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      - Cần bán chung cư cao cấp dt hữu dụng 68m² - đại đô thị nghỉ dưỡng Sun Urban City- Thiết kế tối ưu không góc chết. Giá tts chỉ 1,6ty- View đối diện khu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp căn 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp chung cư Sun Urban City Hà Nam, chịu lỗ 20 tr tiền cọc do khách không vay đc NH.DT hữu dụng 68 mét vuông, view đẹp, giá 1.6 tỉ...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp căn chung cư 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      + Cần bán sớm căn 1Br + giá cực rẻ thị trường chỉ 1.6 tỉ căn 2 PN.+ Trung tâm đại đô thị Sun Urban City - liên kế công viên nước Sun World, Trung tâm thể...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh căn 56 m2, giá 1,1 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.11 tỷ 56 m2 19,65 triệu/m2
      + Chỉ 1,1 tỉ sở hữu ngay chung cư cao cấp trong đại đô thị nghỉ dưỡng Sun Urban City.- DT hữu dụng 56 mét vuông, thiết kế tối ưu không góc chết.+...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Sở hữu căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 45 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư P6 Sun Urban Hà Nam – căn hộ chung cư trung tâm, giá siêu mềm, CK 22 phần trăm🌟 Giá chỉ từ 1,2 tỉ | Hỗ trợ vay 0 phần ...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay mảnh đất 72 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Đồng Văn - Duy Tiên - Hà Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      nền thổ cư DT 72,2m2, tọa lạc tại đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam. Đất có MT rộng 5m, ngõ vào 5m thuận lợi cho oto di chuyển....
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Đồng Văn, Huyện Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 235 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      5.8 tỷ 235 m2 24,69 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền - liên kế PHÂN KHU KIM NGÂN 2 | SUN URBAN CITY HÀ NAM💥 sp THẤP TẦNG GIỚI HẠN – TRUNG TÂM ĐẠI ĐÔ THỊ SUNGROUPKim Ngân 2 – "Trái tim" của...
      Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp căn chung cư 46 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      2 tỷ 46 m2 43,48 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Căn Studio DT 29m2 32m2 giá từ 1,4 - 2,2 tỉ.- Căn 3 PN DT tổng 45m2 giá từ 2 - 2,9 tỉ.- Căn 4 PN DT 55m2 - 60m2 giá từ 2,9 -...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp căn liền kề 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      🌟 KIM NGÂN 2 - SIÊU PHÂN KHU VILLA GIỮA TRÁI TIM ĐÔ THỊ NGHỈ DƯỠNGLà phân khu thấp tầng tập trung nhiều villa nhất Sun Urban City Hà Nam, Kim Ngân 2 đang...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp chung cư 29 m2, giá 1,38 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.38 tỷ 29 m2 47,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư PARK RESIDENCE  SUN URBAN CITY HÀ NAM  QUỸ ĐỘC QUYỀN TÒA P6I. THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁNPhân khu: Park Residence - Sun Urban...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nam tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nam với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nam cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nam có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!