Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nam năm 2026

      Có 499 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nam

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 7,3 tỷ tại Kim Bảng - Hà Nam

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      - Vị trí các căn shop nằm trong quần thể KDL tâm linh Tam Chúc, đc tập đoàn Flamingo trau chuốt, kiến trúc xanh, tối ưu hoá DT: Có sẵn phương án KD đa dạng...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhanh shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Flamingo Golden Hill - vị trí đắc địa, vị trí di sản, vị trí điểm đến.Tọa lạc ngay QL 21, chỉ cách thủ đô 45 ph lái xe, TP thương mại - du lịch đẳng cấp 5*...

      Bán nhanh shophouse 3 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Hông tin dự án Flamingo Hà Nam:- Vị trí: Mặt đường QL21A, TT. Ba Sao, H. Kim Bảng, Hà Nam. (đối diện chùa Tam Chúc cách 500m).- Quy mô: 6,5 ha (2 phân khu...

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc lộ 21A - Kim Bảng - Hà Nam

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Số lượng có hạn:Tổng GĐ1 là 18một căn - trong đó 134 căn shop house và 47 căn BT.1. nhà phố thương mại DT: 105 - 120m - mật độ XD 80 phần trăm -...

      Sở hữu đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 168 m2 7,45 triệu/m2
      + Thanh Hải - Thanh Liêm nằm vị trí ngã 3 ba tỉnh Hà - Nam - Ninh. Nơi ấy dòng sông Đáy uốn quanh.+ 100m ra QL 1A xe lưu thông tấp lập, tuyến đường huyết...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thanh Hải, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần chuyển nhượng nhanh nhà xưởng 20,000m2 ở Phủ Lý. ( Có thương lượng )

      66 tỷ 20 m2 3300 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng công ty SX tai nghe đối tác công ty SamSung.-Công ty nằm ở Tp. Phủ Lý, tỉnh Hà Nam.-Tổng DT: 20,000m2.-DT xưởng: 1171m2, nhà ăn, ký...
      Dự án Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Chuyển nhượng cây xăng dầu huyện Thanh Liêm, tỉnh Hà Nam, 3993m2, miễn TG

      28 tỷ 4 m2 7000 triệu/m2
      sang nhượng trạm dừng nghỉ tại huyện Thanh Liêm, tỉnh Hà Nam (Mặt đường QL 1A cũ).- DT đất 3910 mét vuông, trong đó 3379 mét vuông đất phi nông...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thanh Hải, Thanh Liêm, Hà Nam

      Chuyển nhượng 1,5 ha đất trong KCN Đồng Văn 1, Hà Nam

      50 tỷ 15 m2 3333,34 triệu/m2
      Vị trí: khu công nghiệp Đồng Văn 1, thị trấn Đồng Văn, huyện Duy Tiên, tỉnh Hà Nam.Tổng DT: 15000m2.DT nhà xưởng: 10000m2.Nằm ngay trên trục đường chính...
      Dự án KCN Đồng Văn I, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán 1,5 ha ngay KCN 2 Đồng Văn đã có hơn 6000m2 nhà xưởng hiện đang cho thuê. Giá cần bán

      75 triệu 15 m2 5 triệu/m2
      Bán 2600m2 thực tế 3000m2 giá 5 tỉ đất 49 năm hoàn thiện hồ sơ.Vị trí: Giáp khu công nghiệp Hòa Mạc, cụm công nghiệp Cầu Giát.Bán 37.000m2 thời hạn 2054...
      Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán đất nhà xưởng 3000m2, 4000m2, 5000m2 và 8000m2 KCN Châu Sơn Phủ Lý, Hà Nam

      10 triệu 4 m2 2,5 triệu/m2
      Bán đất nhà xưởng khu công nghiệp Châu Sơn Phủ Lý, Hà Nam DT 3000m2, 4000m2, 5000m2 và 8000m2.Toàn bộ DT đã đc san lấp toàn bộ.Đất vuông vức MT lớn.Nằm...
      Phường Châu Sơn, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán mảnh đất 113 m2 tại Xã Hoàng Tây - Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 113 m2 16 triệu/m2
      Thuộc khu đấu giá Hoàng Tây - Kim Bảng,- Gần khu công nghiệp Đồng Văn 1,2,3,4.- MT đg Liên Xã, KD đa ngành,Đất 113 mét vuông(6*19)... Giá...
      Đường T3, Xã Hoàng Tây, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán 2600m thực tế 3000m giá 5 tỷ đất 49 năm hoàn thiện hồ sơ .Cho thuê 4500m giá 1tr/m/ năm ký 10 .

      5 tỷ 3 m2 1666,67 triệu/m2
      Bán 2600m thực tế 3000m giá 5 tỉ đất 49 năm hoàn thiện hồ sơ . Cho thuê 4500m giá 1tr/m/ năm ký 10 năm hoặc hơn.hai mảnh sát nhau có thể sử lên 7000m.Vị...
      Đường 38, Thị trấn Hòa Mạc, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán nhanh lô đất 124 m2, hướng Nam tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 124 m2 15,25 triệu/m2
      Bán thửa đất gần Flamingo. 1,89 tỉ.Gần chợ, trường Tiểu học,2.Đường và vỉa hè 12m.Thích hợp cho các NĐT.gọi ngay: 0984 101 ***
      Đường Biên Hòa, Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Tây tại Huyện Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 120 m2 24,17 triệu/m2
      Dự án Trung Đông 68: Dự án trung tâm của TX Duy Tiên - Hà Nam.LK4 - lô 65.Hình thức giao dịch: sang nhượng HĐ góp vốn.Bên cạnh là các dự án KĐT và khu nhà...
      Dự án KĐT Trung Đông 68 Đồng Văn, Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Xã Tiên Tân - Phủ Lý, giá tốt

      Thỏa thuận 200 m2
      DT: 200m2 mặt 15m DT sàn hơn 400m2(2 tầng).Đường Trục, Tiên Tân, Phủ Lý, Hà Nam.Đang cho thuê 15 tr/tháng.Alo: 0916 439 ***
      Xã Tiên Tân, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp mảnh đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Phủ Lý - Hà Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      nền đất view công viên, hồ nước đường 27m, đường Hoàng Tùng, Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam.Lô căn biệt thự 300m2, mặt 15m.liên hệ ngay: 0916 439 ***
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp đất dự án 105 m2 tại Phường Lê Hồng Phong - Phủ Lý - Hà Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 105 m2 14,77 triệu/m2
      KĐT thuộc P. Lê Hồng Phong, TP Phủ Lý,- Gần sông nên không khí trong lành, dịu mát quanh năm,- Xung quanh là chợ, trường đại học,- Đất DT 105m²(5*21m).Giá...
      Đường 21A, Phường Lê Hồng Phong, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh đất dự án 104 m2, mặt tiền 5m tại Xã Văn Xá - Kim Bảng - Hà Nam, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 104 m2 11,45 triệu/m2
      Đấu giá Văn Xá, ngay sau lưng trường Tiểu học- Nằm ở trung tâm xã, đường trải nhựa- Ngay đối diện quy hoạch khu công nghiệp Kim Bình - Hoàng Tây 500ha,-...
      Đường 1A, Xã Văn Xá, Kim Bảng, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nam tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nam với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nam cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nam có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!