Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đồng Nai giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đồng Nai giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán gấp đất nền 1000 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 845 tr

      845 triệu 1000 m2 0,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán 2 sào đất đẹp tại vị trí:- Đường ĐT 763 xã Suối Nho, huyện Định Quán, tỉnh Đồng Nai- Xung quanh cư dân đông, gần chợ và trường cấp ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 591 m2, mặt tiền 27m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 591 m2 1,36 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh nền đất vườn 591m2 tại xã Ấp 5 Vĩnh Tân Vĩnh Cửu.- SHR DT sổ hơn 900m2 DT thực tế sau khi trừ đường đi còn 591m2.- Đã Xây rao bao quanh,...
      Ấp 5, Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 146 m2 tại Xã Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 146 m2 6,72 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất Vị Trí Siêu Đắc Địa Tại xã Thanh Bình, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ LỜI miếng đất ĐẸP - GIÁ ĐẦU...
      Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 32m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 triệu

      990 triệu 115 m2 8,61 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa trung tâm chợ Hưng Lộc, MT dự án nối liền với ĐT 769 ra sân bay Long Thành Đồng Nai chỉ 10 ph.- DT đa dạng: 102 - 288 mét vuông...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 90 m2 8,89 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ dự án mới - GĐ 1.SHR từng nền - thổ cư 100 phần trăm.DT 80 - 100m2.Đường nhựa liên xã rộng 20m, đường trước nhà đổ nhựa 8m.Giá F0 trọn...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Dt: 4*20=80 mét vuông.Sổ riêng, thổ cư.Đường nhựa 6m.Vỉa hè.Điện quốc gia, nước máy.cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ. Trong vòng bán kính 500m có...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 97 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 97 m2 8,25 triệu/m2
      Đất nền sổ riêng 100 phần trăm thổ cư Sông Thao Trảng Bom-Vị trí: Đường ngã ba Sông Thao- Bàu Hàm, gần UB xã. Sát 3 tuyến đường cao tốc, cách ngã ba...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 104 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 104 m2 9,62 triệu/m2
      Bán đất gần MT đường Xuân Lộc - Trảng Bom.DT đất: 6,7 x 15,5 = 104,3m2, full thổ cư.Vị trí đắc địa ngay trung tâm khu chợ Trời buôn bán sầm uất bậc nhất,...
      Đường Xuân Lộc, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền 85 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 820 triệu

      820 triệu 85 m2 9,65 triệu/m2
      chào bán 80 nền khu vực Sông Thao , Trảng BomĐất sổ sẳn giá chỉ 820tr/nềnKDC đông đúcGần ủy ban nhân dân xã Sông ThaoCách QL 1A chỉ với 3p đi xeSát 3...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1000 m2 tại Xã Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 815 triệu

      815 triệu 1000 m2 0,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán vườn mít đẹp ngay vị trí:- Đường Nagoa, xã Suối Nho- Đất đẹp, đường rộng, ô tô vào đc.- Xung quanh cư dân đông đúc, gần chợ và trường...
      Đường Nagoa, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 250 m2 tại Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai, giá 875 tr

      875 triệu 250 m2 3,5 triệu/m2
      Bán đất MT QL20 và MT sau cực đẹp huyện Định Quán - Đồng Nai.Dt 250m2 sổ riêng full thổ cư.Tiện ích bao quanh, khu dân cư Phù hợp KD + Đối diện đường vào...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 820 triệu

      820 triệu 85 m2 9,65 triệu/m2
      DT đa dạng: 80 mét vuông - 100 mét vuông - 160 mét vuông - 200 mét vuông.pháp lí minh bạch: Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.NH...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất sổ riêng nằm trên đường Nông Cơ, Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai. nền đất của tôi có DT 4*20=80m2, thổ cư 100 phần ...
      Đường Sông Thao, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 185 m2 4,6 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất thổ cư ngay trung tâm xã Phú Ngọc- Bán kính trong 1 kilomet đầy đủ tiện ích trường Trung học cơ sở, cấp 3, giáo xứ, điện máy...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 130 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 130 m2 6,93 triệu/m2
      Đất đất thổ cư đã có sổ.Xây dựng tự do (tối đa 6 tầng) tại Huyện Thống Nhất, xã Hưng Lộc gần khu công nghiệp Dầu Giây.- Dt: 120 - 150 mét vuông...
      Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 950 triệu

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      - Đất MT đường nhựa 8m.- Vừa ở vừa KD.- sổ hồng full thổ cư.- Cạnh khu công nghiệp Dầu Giây, gần sân bay Long Thành.- Giá 950tr/100m2. Lời gấp đôi sau 2...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán 1 nền đất ngang 5, sâu 2 ngay TT Long Thành, MT đường 20m thuận tiện KD buôn bán. cư dân xung quanh đông, đầy đủ trường học, chợ, BV, Siêu thị...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 97 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 97 m2 8,25 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng thổ cư trung tâm xã Sông Thao Trảng Bom.- Vị trí: Đường ngã ba Sông Thao - Bàu Hàm, gần UB xã. Sát 3 tuyến đường cao tốc, cách ngã ba Dầu...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Đồng Nai giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đồng Nai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đồng Nai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đồng Nai giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đồng Nai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đồng Nai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Đồng Nai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đồng Nai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.