Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 1792 m2 tại An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 211,46 tỷ

      211.46 tỷ 1792 m2 118 triệu/m2
      Bán đất tặng Villa 3 MT đường Trần Bạch Đằng + Mỹ Khê 4.Cách bãi biển Mỹ Khê 100m sát đường Nguyễn Văn Thoại, Võ Nguyên Giáp.Đắc địa nhất + Giá chưa từng...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 200 m2 69,5 triệu/m2
      Bán cặp đường 10,5 Lê Quảng Chí, Đà Nẵng, con đường chính của phố Hoà Xuân, số nhà 257,259DT : 10x20=200m, Tây BắcGiá 13ty9hotline Em Đông 0933 395 ***
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Thanh Hóa, số nhà lộc phát, trục đường 10m5 KD sầm uấtDT đất: 100m2, lề rộng 5mbìa đỏ sẵn két sẵn sàng giao dịchHướng Đông mát mẻgiá:...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5 Đô Đốc Lộc đường 7m5, gần chợ Hoà Xuân giá rẻ.- Mình bán ngay Đô Đốc Lộc, vị trí đẹp.- Đường 7m5.- Đông Bắc.- Dt 95m2.- Vị trí KD buôn...
      Đường Đô Đốc Lộc, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán đất đường Bùi Trang Chước lô kẹp cống sát Lê Quảng Chí, Hoà Xuân.- DT: 100m2 (5x20m).- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường: 10m5 lề 5m.- giá: 5,2 tỉ có...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 100 m2 20,2 triệu/m2
      Chủ hiện đang ngộp NH nên cần bán gấp mảnh đất nằm ngay công viê đi bộ của khu đô thi Lakeside Palace - Liên Chiểu - Đà Nẵng- Vị trí mảnh đất: Nằm tại...
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 10000 m2, mặt tiền 150m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 10000 m2 0,17 triệu/m2
      nền đất siêu đẹp có 102 tại Hòa Vang.-Dt: 10.000m. View hồ. MT đg nhựa.-Trên đất có sẵn nhà tiền chế và 1 số cây ăn quả.-Giá: 1tyxx Quý ac thiện chí vui...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      - DT 6.5*20m có thể xây đc 5 Kiốt cho thuê.Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 173 m2 tại Xã Hòa Sơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 173 m2 12,72 triệu/m2
      Chính chủ rất cần tiền gửi bán lô góc dt 173 mét vuông ngang 8m.2 MT đường 7.5m lề 4m.Vị trí nằm ngay khu tái định cư Hoà Sơn 6.Khu vực tập trung NH,...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 127 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 570 triệu

      570 triệu 127 m2 4,49 triệu/m2
      Đất bìa đỏ - Khu dân trí cao, đường oto tới đất, công chứng ngay* DT : 127m2 đến 150m2* Gần 2 khu công nghiệp Đông Phú, Tích Phú của nhà nước đang quy...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 500 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 500 m2 28 triệu/m2
      - block căn hộ B2.106.- Đối lưng trục đường Nguyễn Phước Lan.- Hướng Tây lệch Nam.- DT 125m2/ lô x4 = 500m2.- Đối diện công viên và trường học.- Phù hợp...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán đất Nam Hòa Xuân, đường 10m5, gần công viên Đầm Sen, B2.84-Nhận kí gửi bất động sản- DT 102,5m2 (5x20.5)-Đường 10m5,vỉa hè 5m. Tây Nam.- Vị trí:...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nền đất đường Cồn Dầu 23, thuộc KĐT sinh thái Hòa Xuân mở rộng, P. Hòa Xuân,Cẩm Lệ, Đà Nẵng. - B1.78 lô 2x, Đông Nam, thoáng mát.- DT: 100...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 70 m2 tại Đường Phần Lăng 5 - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 70 m2 52,15 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất MT Phần Lăng 5 - Thanh Khê - Đà Nẵng.DT: 70 mét vuông.Đất vuông vắn sạch đẹp, nằm trong KDC vip nhất Thanh Khê, dân trí cao,...
      Đường Phần Lăng 5, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 Kiốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 146 m2 tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 790 tr

      790 triệu 146 m2 5,42 triệu/m2
      💵 chỉ 790 tr sở hữu ngay mảnh đất thổ cư 125m2 duy Phước giáp sông thu bồn hội an - đường + lề 5,5m thông thoáng giao thông thuận tiện - nằm ngay tuyến...
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 500 m2
      Bán 2 miếng đất liên kế, 618m2 và 527m2 (tổng 1145m2) Khu ĐT FPT.Bán 2 miếng đất tổng DT 1145 m2 KĐT FPT, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Khu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 98 m2 tại Đường Hà Bổng - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Bán đất MT đường Hà Bổng, khu vực sầm uất du lịch.DT: 98m2, ngang 4m5Giá :17 tỉ-Đất có sẵn nhà c4 đang cho thuê KD.Đường 7m5, hướng Tây-Vị trí khu vực sầm...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!