Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 5000 m2 tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 800 tr

      800 triệu 5000 m2 0,16 triệu/m2
      Bán 5.000m2, 800 tr đất sạch Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng làm nhà vườn.+ Vị trí: Thôn Đông Sơn, Xã Hòa Ninh, Huyện Hòa Vang, Tp Đà Nẵng.+ Gần đường Bà Nà -...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình gặp khó khăn Tôi cần bán nhanh nền đất Dragon City Liên Chiểu, Đà NẵngMong gặp đc khách thiện chí, Tôi để lại giá mềm cho a/c đầu tư- tòa căn ...
      Dự án Dragon City Park, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Nam Trân, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 130  mét vuông.- Ngang: 5 m, vuông vắn.- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường trước nhà:...
      Đường Nam Trân, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất dự án 155 m2 tại Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 155 m2 119,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường Nguyễn Hữu Thọ thuộc Q. Hải Châu rất hiếm. Cả đoạn đường này chỉ có lô này bán. Vị trí: Gần ngay đường Phan Đăng Lưu,...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường Vũ Đình Liên - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      chính chủ chuẩn bị qua nứic ngoài cần bán ngay nhà 2 tầng đường đường 7m5 VŨ ĐÌNH LIÊN khu Nam Nguyễn Tri Phương - Hoà Xuân - Cẩm LệNhà mới keng bán tặng...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 120 m2, hướng Nam tại Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Bán lô đường Hoàng Đạo Thuý - Hoà Thọ Đông - Cẩm Lệ- Đường 5.5m lề 3m- DT: 120m(5*24)- Hướng: Nam- Song song Lê Đại Hành, cư dân đông đúc, an ninh...Giá:...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 144 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 144 m2
      FPT môi trường sống tốt, an toàn, tiện nghi với tổ hợp nhiều tiện ích từ giáo dục đến đời sống: siêu thị, trường cấp 1,2,3, ĐH, công viên nhạc nướcCách...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 138 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 138 m2 30,8 triệu/m2
      Đất nền MT Trà Khê 5 giao với đường 33m Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT 138m chiều ngang 6m.Rất thuận lợi để xây căn biệt thự, căn hộ chung cư cho thuê...Hướng:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 144 m2, mặt tiền 12m tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 144 m2 15,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 miếng đất liên kế.DT 144m2 (12x12m).Đường rộng hơn 2m.Tây Bắc.Mua bán gấp, giá ưu đãi.
      Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 74 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Vị trí sạch đẹp view kênh. Lòng đường 5,5m, lề sát kênh rộng tới 8m, tha hồ sinh hoạt rộng rãi. Tây Nam. DT 5,5 m* 13,5 m = 74,3m.Giá 2,8 tỉ có thỏa ...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      * Bán đất biển sau lưng nhà phố thương mại Nguyễn Sinh Sắc.- Đã có sổ.- Đường: 7m5.- DT: 100.- Giá 3.5...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 281 m2, mặt tiền 14m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 281 m2 49,83 triệu/m2
      Cần bán gấp lô góc 2 MT KĐT Nam hòa Xuân, Hòa Quý, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- Hướng : hướng Tây Nam và hướng Tây Bắc.- DT: 281 mét vuông NGANG...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 204 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 204 m2 61,28 triệu/m2
      mở bán cặp Khuê Mỹ Đông 15 khu nhà máy cao su - ngay sau lưng The Sang - đi bộ ra biển vài bước chân.Dt 204m2 ngang 12m.Đông Nam.Đường 7m5 lề 3m.giá: 12,...
      Đường Khuê Mỹ Đông 15, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.FPT sở hữu MT sông Cổ Cò chỉ cách biển 900m.Vị trí miếng đất sát kênh sinh thái kề công...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 468 m2, mặt tiền 20m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 468 m2 43,81 triệu/m2
      KDT Đầm Sen - Đà NẵngGồm 1 lô góc và 2 lô kề. DT tổng 468m2Hướng hướng Đông NamTrục thông sông, rất đẹp. giá 3 lô: 20 tỉ 500trhotline 0905 309 *** - Hoàng Cúc
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán lô căn biệt thự sát sông cư dân đông đúc với giá vô cùng rẻ và hợp lý phù hợp xây dựng cho mình biệt thự thoáng đãng và mát mẻ.*...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 144 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 144 m2 19,45 triệu/m2
      Cặp siêu phẩm DT 144m2 tại FPT city mới vừa cập bến với mức giá siêu hời rẻ hơn 500 tr so giá trên thị trường chỉ với giá 2,8x tỉ.Với vị trí nhất cận thị -...

      Sở hữu ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 105 m2 30,96 triệu/m2
      Bán miếng đất 105m2 MT đường Lý Nhật Quang, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 105m2 (5m x 21m).- Tây Bắc.- Đường trước nhà 5m5, lề mỗi bên 3m.-...
      Đường Lý Nhật Quang, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!