Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, thỏa thuận tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 48 m2
      The Panoma - chung cư sở hữu lâu dài đầu tiên tại Đà Nẵng.Là nơi giao thoa của những con đường đắt giá nhất Đà thành: Trần Thị Lý - Nguyễn Văn Thoại - Trần...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá tốt tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Giải thưởng danh giá dự án đáng sống 2O2O tại Đà Nẵng.* Vượng khí chủ nhân sở hữu.- căn biệt thự 5* duy nhất tại Đà Nẵng sở hữu 1: 1 mặt sông dài 1,2...
      Dự án One River, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự MT đường Thăng Long, P Hoà Cường Nam, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Ngay cầu Hoà Xuân và sau lưng siêu thị MM Mega Market Đà Nẵng. Gần...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,27 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.27 tỷ 48 m2 68,13 triệu/m2
      Thông tin:- Mã căn: P11705.- Loại hình: 1 phòng ngủ + 1.- Hướng: hướng Đông Bắc (view biển Mỹ Khê).- Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng và...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp tầng cao view đẹp cần bán.DT 61 mét vuông gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp. Chỉ dọn vào ở không mua thêm gì.Ít sử dụng...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, giá 12,5 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 0 m2
      mở bán căn biệt thự đẹp 3 tầng khu Nam Hòa Xuân, gần cầu Trung Lương, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn.- DT: 266,3 mét vuông (ngang 10m). DTS: 279,5  mét...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 12,25 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.25 tỷ 350 m2 35 triệu/m2
      căn biệt thự Đảo Ngọc view sông tr đô, đối diện 2 sân golf quốc tế Đà Nẵng, cách biển 800m, thuộc trung tâm làng ĐH TP. Đặc biệt đang ưu đãi chỉ còn 3...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      căn biệt thự mặt sông cổ cò duy nhất tại Đà Nẵng đẳng cấp 5* - full hồ bơi, sở hữu lâu dài.- Nằm tại vị trí hoàn hảo kết nối hai TP du lịch là đà nẵng và...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 492 m2, giá 32,4 tỷ tại Đường Trường Sa - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      32.4 tỷ 492 m2 65,86 triệu/m2
      Chỉ 32 tỉ sở hữu ngay biệt thự biển 2  phòng ngủ tại bãi biển đẹp nhất dự án Fusion Resort & Villas Đà Nẵng - call ngay Hương 0903 407 ***.Garden...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 300 m2
      Nằm trên tuyến trung tâm du lịch Đà Nẵng - Hội An.* Sở hữu vị trí độc tôn vị trí có 1 không 2 ngay cạnh dòng sông Cổ Cò + view danh lam thắng cảnh núi Ngũ...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn giá 1,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.5 tỷ 0 m2
      Nhận ngay những ưu đãi đặc quyền Tháng 7 từ chung cư cao cấp Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.- chung cư duy nhất ở Đà Nẵng sở hữu tầm view panaroma 360 độ...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá tốt tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 49 m2
      chung cư studio sẽ phù hợp với những KH độc thân, mong muốn trải nghiệm những tiện ích đa tầng tại Sun Cosmo Residence Da Nang. Thiết kế tại các chung cư...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng

      7.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm căn hộ góc hoa hậu dự án Sun Cosmo Đà Nẵng sở hữu tầm View tr Đô.Vị trí: Ngay cầu Trần Thị Lý đi về biển Mỹ Khê.Thiết kế tối ưu: 3 phòng ...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự Khu biệt thự Phúc Lộc Viên, 2 tầng, giá 9,2 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.2 tỷ 150 m2 61,34 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự Phúc Lộc Viên thuộc khu căn biệt thự Phúc Lộc Viên đường Ngô Quyền, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Dt đất: 150 mét vuông xây dựng 2...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí kiệt nằm đối diện trường Thái Phiên, kiệt thông ra Yên Khê 2, Thanh Huy 1, chợ hải sản và đường biển Nguyễn Tất Thành.Nhà 3 tầng kiên cố, thông...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 50 m2, hướng Đông tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng kiệt 141 Tiểu La - Hoà Cường Bắc, Q. Hải Châu.DT: 50 mét vuông x nhà 3 tầng.Có 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh (1...
      Kiệt 141, Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Tiểu La - Hải Châu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      - Nhà có 3 tầng Công năng: Tầng 1 phòng khách + bếp + vệ sinh Tầng 2: 2 PN khép kín Tầng 3: 1 phòng thờ và 1 PN...
      Đường Tiểu La, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Đường Lê Duẩn - Hải Châu, giá 32 tỷ

      32 tỷ 94 m2 340,43 triệu/m2
      - Chính chủ 1 đời duy nhất cần bán nhà MT Lê Duẩn , Q. Thạch Thang , TP ĐÀ NẴNG , vị trí đắc địa bậc nhất đà nẵng, cung đường KD , buôn bán sầm uất !! - DT...
      Đường Lê Duẩn, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!