Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.037 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 550 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 220 tỷ

      220 tỷ 550 m2 400 triệu/m2
      Đổi kế hoạch cần sang nhượng hotel 4 Sao MT Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, TP. Đà Nẵng Khu vực nổi tiếng thương hiệu, View biển, tấp nập khách du lịch, KD sầm...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 116 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 116 m2 37,07 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường 7m5 Hải Triều, gần bãi tắm Sơn Thủy, Ngũ Hành Sơn.-DT: 116m²(5.8x20), hướng Bắc lệch Tây.-Đường 7m5, vỉa hè 4m.-Vị trí: Gần...
      Đường Hải Triều, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 60 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 60 m2 63,17 triệu/m2
      liên lạc☎️:0901.97248 bốn🌸 𝑆𝑖𝑒̂𝑢 𝑝ℎ𝑎̂̉𝑚 𝑏𝑎 𝑡𝑎̂̀𝑛𝑔 𝑠𝑎́𝑡 𝑏𝑖𝑒̂̉𝑛 𝑁𝑔𝑢𝑦𝑒̂̃𝑛 𝑇𝑎̂́𝑡 𝑇ℎ𝑎̀𝑛ℎ - 𝐿𝑖𝑒̂𝑛 𝐶ℎ𝑖𝑒̂̉𝑢 - Đ𝑎̀...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      🏠 TÌM ĐÂU RA SIÊU PHẨM BIỂN 4 TẦNG👉GIÁ BẤT NGỜ 💲.KHU NHÀ GIÀU, BAO LA TIỆN ÍCH ĐƯỜNG LÊ THIỆT ♥️HOÀ MINH, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG.🌹🌹🌹Thông tin chi tiết...
      Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Chủ thiện chí cần bán.- Nhà 3 tầng đường 5m5 Hoà Cường.- Gồm 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, phòng khách, khu vực bếp, phòng thờ, sân phơi. đc...
      Đường Hưng Hóa, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Đường trước nhà 6 m, thông Tống Phước Phổ và 30 tháng 4. Cạnh Toà án và viện kiểm sát Tp, vị trí tổ chức chợ Hoa , Tết âm lịch Nhà 3 tầng, sân xe, phòng...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, sân xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, 3 PN, kẹp cống thoát hiểm phía sau Nhà cạnh ngã 3 Tố Hữu, gần các trường cao đẳng,ĐH, BV Vinmec Thích hợp...
      Đường Hưng Hoá 1, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 90 m2 33,23 triệu/m2
      Bán miếng đất Fpt sát Nam Kỳ Khởi Nghĩa, trục thông 2 đầu giá siêu mềm ( trục Hoàng Kim đỉnh 4,6 tỉ )DT: 6x15=90m2Hướng: NamĐường: 7,5m pháp lí rõ ràng,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m , giá 12,69 tỷ

      12.69 tỷ 170 m2 74,65 triệu/m2
      GIẢM 3 tỉ- CẦN BÁN LỖ NHÀ 3 TẦNG MT KD NÚI THÀNH - MỞ CỬA CÓ TIỀN - DT KHỦNG 170  mét vuôngVị trí : MT Đường Núi Thành 15m . Lề 7mNhà 3 tầng...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 192 m2, mặt tiền 10m , giá 7 tỷ

      7 tỷ 192 m2 36,46 triệu/m2
      - Chính chủ cần nguồn vốn gấp thanh lý xả lỗ giá rẻ nhất lô góc 2 MT trục chính 9,5m và 26m chỉ cách cổng chính đại học FPT vài bước chân.- Lô góc tại...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền gấp thanh lý giá lỗ sâu 2 lô phân khu V5 FPT giá cực kì hấp dẫn thích hợp cho khách mua hiện tại.- Lô thứ nhất: DT 90m2 (ngang 6m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      -Trục thông huyết mạch vào 6 toà căn hộ The Ori Garden Liên Chiểu, Đà Nẵng-miếng đất nền đẹp view kênh thoáng mát,mát mẻ, DT lớn-bìa đỏ cá nhân mua bán...
      HomeLand Central Park, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 60 m2, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Chính chủ cần bán nền đất hướng Tây, 5x 12m, An Thượng 39. Đất cực kì đẹp. Ngó qua công viên, ngay Đỗ Bá, tiện xây chung cư, nhà hàng...giá cả thương ...
      Đường An Thượng 39, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà đẹp 470 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Hải Châu, giá 25,85 tỷ

      25.85 tỷ 470 m2 55 triệu/m2
      Cần bán nhà phố đường Núi Thành - Hải Châu - Tp Đà Nẵng.Đường rộng 10mDT đất : 470m2Ngang nhà 12.5m, nở hậu 14m, khuôn viên vuông vắnĐất ở 100%Hướng...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Liên Chiểu, giá 22 tỷ

      22 tỷ 400 m2 55 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp trường mẫu giáo chất lượng caoKhu vực Hòa Khánh Liên Chiểu - Đà Nẵng+ DT đất 400m2, DTSD 1500m2 + Ngang 10m, 5 tầng thang máy.+ pháp...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 11 phòng ngủ, 100 m2, giá 11,5 tỷ tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      ☎️ 0905 384 ***----------------✅ Toà căn hộ chung cư đường Hoài Thanh, DT 127m2 x 7 Tầng, Đường 7m5, View Sông, Doanh Thu 120tr/tháng. Giá 1x tỉ ( thỏa ...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 8m tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 118 m2 29,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đầy đủ nội thất dọn vào ở.Hẽm lớn ô tô thông Hoàng diệu vài bước chân .Vị trí MT khinh doanh .
      Dự án Blooming Tower, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Tuấn Nhà Phố BĐS Đà Nẳng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đất 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 90 m2 138,89 triệu/m2
      Bán toà chung cư 7 tầng Ỷ Lan Nguyên Phi - Hoà Cường Bắc - Hải Châu.Toà chung cư 7 tầng với 17 phòng đang cho thuê full, có thang máy, hầm đê xe, phòng ...
      Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!