Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.037 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 117 m2 23,94 triệu/m2
      -Trục thông huyết mạch thoáng mát đối diện công viên lớn nhất Lakeside khu hồ Bàu Tràm 64ha-Vị trí đẹp thuận lợi KD mở cf và ăn sáng tận dụng đc lối đi bên...
      HomeLand Central Park, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 4,57 tỷ

      4.57 tỷ 0 m2
      chính chủ gồng bank quá mệt mỏi, bán tháo nhà 2 MT đường đối diện cổng chợ Hoà Khánh.- DT đất khủng 123,5m2, ngang 5,1m sổ vuông vắn rất đẹp.- Đường trước...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Cần bán nhà 3.5 tầng MT đường Hải Phòng, P. Tân Chính, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí: Nằm ngay trung tâm Đà Nẵng và gần Ga. Gần BV Đa Khoa và BV C. Khu vực...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính,Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 6 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 6 m2
      * Sập hầm! Bán tòa nhà 2 tầng MT An Thượng 16, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá chỉ 5,4 tỉ. sp hiếm và đang có giá siêu mềm nhất trục đường.Chính chủ cần tiền xử...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng đường Dương Quảng Hàm, Khuê Trung, Cẩm Lệ.- DT: 72m2 (4.5m x 16m).- Kết cấu nhà 2 tầng gồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, mái...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu, giá 4,63 tỷ

      4.63 tỷ 100 m2 46,3 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đẹp nức lòng.+ Căn nhà phố thương mại shophouse Infinity MT đường 15m vỉa hè 5m.+ DT đất: 100m2; DT XD: 241m2.+...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Số 6, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 195 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 195 m2 47,18 triệu/m2
      Bán cặp đất để xử lý việc cuối năm.- Vị trí: Đường Phú Lộc 22, ngay sau lưng shop Nguyễn Sinh Sắc, khu A4 gần biển Nguyễn Tất Thành.- DT mỗi lô...
      Dự án Kim Long City, Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 102 m2 26,97 triệu/m2
      Bán lô 102 mét vuông FPT Đà Nẵng V5 giá chỉ 2.75 tỉ gần FPT Complex, gần sông- DT 102 mét vuông (6m*17m)- Hướng Tây- Dành cho quý anh/chị hợp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố 4 tầng đường Lê Thị Hồng Gấm, P. Hòa Cường Nam, Q. Hải Châu, Tp. Đà Nẵng (26928).1. giá: 7 tỉ 200 tr đồng.2. Thông tin BĐS.- DT: 78.7 mét ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 172 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Quang Đạo, thỏa thuận

      Thỏa thuận 172 m2
      sang nhượng toà hotel 7 tầng đường 7,5m Lê Quang Đạo trục chính khu phố đi bộ An Thượng - Đà Nẵng.- DT 172 mét vuông x 7 tầng, 24 phòng.có thang máy...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 142 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 142 m2 32,4 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.+ Vị trí nhà 2 MT sát kênh sinh thái trục thông.- DT 142 mét vuông ngang 6m dài 24m.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Hiên - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay vị trí siêu hot, mặt phố KD đa ngành nghề - Chu Văn An đc ví như 1 phố cổ đắc địa, giá trị, hay là vùng LÕI của TP Đà Nẵng.- Khu vực cư dân...
      Đường Chu Văn An, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định, giá 10 tỷ

      10 tỷ 116 m2 86,21 triệu/m2
      Tuyến đường Nguyễn Thị Định là đầu nối giao thương tại khu vực Sơn Trà - KD buôn bán rất tốt.Em Quỳnh xin giới thiệu tới KH nhưng sp ngộp bank - giá còn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vân Đồn - Sơn Trà, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán nhà 2 tầng MT Phạm Văn Đồng - Sơn Trà - Đà nẵng.- Tuyến đường du lịch, KD nhà hàng, hotel.- hiện đang khai thác dòng tiền cho thuê ổn định 60tr/...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay nhà 4 tầng MT Cách Mạng Tháng 8, 64.1 mét vuông, MT 4.3m, thuận lợi KD.contact Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trung tâm Q. Cẩm Lệ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Duy Phiên - Cẩm Lệ, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 80 m2 38,63 triệu/m2
      MT Hà Duy Phiên, Hòa Xuân giá siêu mềm.nhà c4 thiết kế rộng rãi, có thể KD tại nhà, đầy đủ công năng.Đường Hà Duy Phiên P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, MT 5m5...
      Đường Hà Duy Phiên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Hải Châu, giá 15 tỷ

      15 tỷ 103 m2 145,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Trần Phú, Q. Hải Châu - 113 mét vuông - 3 tầng - Đang KD - 15 tỉ có TL.Tôi chính chủ cần tiền bán căn nhà phố đường Trần Phú -...
      Đường Trần Phú, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 43 m2 176,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Trần Cao Vân gần chợ.- DT 43m2 ngang 9,36m rộng to bự.- 4 phòng, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc.- Vị trí KD sầm uất, công năng đầy...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!