Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 18 tầng, 300 m2 tại Đường Trần Bạch Đằng - Ngũ Hành Sơn, giá 135 tỷ

      135 tỷ 300 m2 450 triệu/m2
      mở bán hotel Trần Bạch Đằng khu phố Tây An Thượng.Khu biển Mỹ Khê.DT 300m2.hotel 4 *, có 18 tầng, có hồ bơi lớn trên sân thượng, 50 phòng vip KD lưu trú.Vị...
      Đường Trần Bạch Đằng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 194 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, giá rẻ

      Thỏa thuận 194 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 2 MT đường vip nhất khu Hoà Cường - Lê Thanh Nghị.Khi vực KD sầm uất - Đông cư dân.Thuận lợi cho mọi loại hình KD.Hướng chính hướng...
      Nhà 2MT Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 90 m2 tại Đường An Mỹ - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh tòa căn hộ căn hộ 5 tầng nằm tại vị trí đắc địa, khu chợ đêm Sông Hàn và con sông Hàn thơ mộng.DT đất: 90 mDTXD: 461m.Xây dựng 5 tầng, 1...
      Đường An Mỹ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      miếng đất góc 2 MT đường 11.5m Đoàn Khuê & Đa Phước 8, giá rẻ.- miếng đất xây dựng cao tầng với 95 phần trăm DT đất.- Góc 2 MT đường lớn nhất nhì...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngũ Hành Sơn - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 78 m2 102,57 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố, Khu Nhiều Trụ Sở NH, Cơ Quan, KD Hiệu Quả.+ Nhà khu trung tâm, vừa ở vừa KD. Khu vực sát biển, ở sướng. Nhà không ở cho thuê tầm 30tr/ tháng.+...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hồ Huân Nghiệp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 87 m2 94,26 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp 4.5 tầng view sông và cách sông hàn chỉ 50m.- mở bán căn đẹp 4,5 tầng MT đường Hồ Huấn Nghiệp, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Vị trí cực...
      Đường Hồ Huân Nghiệp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngũ Hành Sơn - Ngũ Hành Sơn, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Nợ NH nhiều, giờ cần bán để trả nợ trước Tết. Gia đình bán ngay nhà mặt phố Ngũ Hành Sơn, phố rộng 40 mét, KD gì cũng tốt.+ Sổ 65m2, ngang 6 mét, nhà 3...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế - Ngũ Hành Sơn, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 130 m2 106,93 triệu/m2
      Rẻ nhất mặt phố châu thị vĩnh tế - nhà 5 tầng sở hữu 2 mặt thoáng - dt đất 130 mét vuông - Ngang 5m.- Tầng 1 thông sàn KD đồ ăn uống.- Tầng 2 trở lên...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 100 m2 209 triệu/m2
      sang nhượng toà thương mại 7 tầng MT đường Trần Hưng Đạo vị trí siêu vip.Đối diện toà căn hộ chung cư Monarchy, không có vị trí thứ 2.DT: 100 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      block The Panoma do CĐT Sun Group chào bán tại bờ sông Hàn, Đà Nẵng, là một điểm đặc biệt nằm ở trung tâm của TP, mang đến tầm nhìn toàn cảnh 360 độ tuyệt...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hải Châu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ trung tâm - Hải Châu - Đà Nẵng.- DT 75 mét vuông hướng Đông.- MT đường 6m lề 1m, KDC dân trí cao, an ninh đảm bảo.- Kết cấu nhà 3...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 125 m2 16,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền thổ cư Đà Nẵng.- Thuộc P. Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu.- Ngay KĐT phía hướng Tây Bắc Đà Nẵng.- Đường Nguyễn Tất Thành kéo dài.-...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 81 m2 tại Phố Thạch Lam - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 81 m2 80,25 triệu/m2
      Chính chỉ cần bán ngôi nhà 2 tầng đường Thạch Lam.DT: 81m, ngang 4.97mNhà 2 tầng gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ,3WCNhà đẹp, vừa xây chỉ cần xách...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng căn hộ góc Tố Hữu - Ca Văn Thỉnh, Q. Hải Châu, trung tâm TP.Vị trí đắc địa: MT thuận tiện KD.Đối diện 2 trường đại học lớn Kiến Trúc và...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 2 - Cẩm Lệ, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 100 m2 29,2 triệu/m2
      * Bán nhà mê lửng đường Cồn Dầu 2 - Hoà Xuân.- Khu đông cư dân, gần chợ.- Công năng: 1p Khách, 1 bếp, 2p ngủ,  toilet.* DT: 5 x 20 = 100m2.- Hướng:...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Mai Hắc Đế - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đường Mai Hắc Đế, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 102.6m2. Hướng Tây nhìn về Sông Hàn. Đường 10m5, vỉa hè 5m.- Nhà 3 tầng, 4 PN, 4...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thanh Nghị, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 81 m2 141,98 triệu/m2
      Nhà đất MT Lê Thanh Nghị - phố KD sầm uất nhất Hòa Cường.- 81m2 x 3 mê mới giá 11ty5 hướng tây.- 70m2 x 3 tầng cũ 9ty5 hướng tây.- 70m2 x 4 tầng mới 12ty5...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 115 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      + Nằm gần sông Hàn thơ mộng nên rất mát mẻ, đi ra biển chỉ mất 2 ph chạy xe. Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh đảm bảo, đầy đủ tiện ích.+ Nằm...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!