Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Chánh - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà sát biển nguyễn tất thành MT đường nguyễn chánh DT đất 200m2 nhà xây 2 tầng mái thái. Nội thất trong nhà toàn gỗ hương quý. Nhà làm bài bản 3...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 77 m2 33,77 triệu/m2
      KH đang tìm kiếm chung cư giá siêu mềm, thoải mái thiết kế nội thất theo ý mình, nhưng cần chung cư có thiết kế bàn giao hiện đại, giá siêu mềm. LH...
      Dự án Sơn Trà Ocean View, Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 211 m2, giá 12 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      12 tỷ 211 m2 56,88 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư căn hộ thông tầng 27&28 - Sở hữu lâu dài - bàn giao nội thất đầy đủ - Đẳng cấp cho giới tinh hoa. Chỉ duy nhất một căn với tầm...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Đẩu, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 105 m2 26,2 triệu/m2
      𝐍𝐡𝐚̀ 𝐁𝐚̆́𝐜 Đ𝐚̂̉𝐮 𝟑 𝐭𝐚̂̀𝐧𝐠 𝟑 𝐦𝐞̂ tường 20cm đ𝐚̃ đ𝐨́𝐧𝐠 𝐭𝐨̂𝐧 𝐯𝐚̀ 𝐜𝐡𝐨̂́𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐚̂́𝐦 𝐬𝐚̀𝐧 𝐤𝐲̃ 𝐥𝐮̛𝐨̛̃𝐧𝐠, 𝐛𝐚̉𝐨...
      Đường Bắc Đẩu, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,69 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      2.69 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Fhome. căn hộ chung cư nằm ở vị trí trung tâm Q. Hải Châu TP Đà Nẵng.View TP và sông Hàn.DT 70,3m2. căn tầng 18....
      Dự án Khu căn hộ F.Home, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m , giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 122 m2 30,74 triệu/m2
      CHỦ NỢ NH, bán ngay NHÀ 2 TẦNG + 3 PHÒNG TRỌ CHO THUÊ, ĐƯỜNG CHÍNH 5,5M GẦN ngã 4 NGUYỄN HỮU THỌ VÀ LÊ ĐẠI HÀNH - DT 122m2 ( 5x 24,5 ) đường chính 5,5m...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.21 tỷ 49 m2 44,9 triệu/m2
      Cập nhật bảng hàng chung cư cao cấp tại The Panoma Đà Nẵng, nằm trong tổ hợp cao cấp Suncosmo Residence Da Nang của CĐT Sun Group.- Tọa lạc 4 MT trên những...
      Dự án Sun Cosmo Residence Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu - Đà Nẵng

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Đà Nẵng Plaza - căn hộ chung cư thương gia.Sở hữu 4 MT: Nguyễn Du, Trần Phú, Đặng Tử Kính, đường thông oto Trần Phú - Đặng Tử Kính,...- Là top những căn ...
      Đà Nẵng Plaza, 06, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 99 m2, hướng Đông tại Đường Bình Kỳ - Ngũ Hành Sơn, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 99 m2 16,17 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà gác lửng kiệt Bình kỳ P. Hoà Quý Q. ngũ hành sơn / tp đà nẵng Đường kiệt trước nhà 3m5oto vô .Nhà DT 99.5 mét vuông hướng đông .Công...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 100 m2 28,3 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà Bá Tùng 1 P. Hoà Quý nhà đẹp thiết kế mới.Công năng 2 PN phòng khách bếp 1  toilet.DT đất 100m2 móng 2 mê. Đông Bắc.cư dân đông...
      Đường Bá Tùng 1, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Mỹ Đa Tây 12 , P. Khuê Mỹ , Q Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- GĐ 1 , Nam Việt Á.- DT đất : 85 mét vuông , ngang 5m.- Đường rộng 7m5 vỉa hè...
      Đường Mỹ Đa Tây, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán toà căn hộ mặt tiền LƯƠNG THẾ VINH-SƠN TRÀ-ĐÀ NẴNG

      17.5 tỷ 182 m2 96,16 triệu/m2
      🔥🔥Bán toà căn hộ chung cư 7 tầng sát võ văn kiệt-Sơn Trà-Đà NẵngDt:182,5m2Ngang 6.95mHướng hướng Đông NamĐường 5m5Bán toà căn hộ chung cư 7 tầng...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 102 m2 25,79 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng đường 5.5m Trung Đồng - Phạm Hùng - Nam Cẩm Lệ.- Đường 5.5m lề 3m.- DT: 102 mét vuông (ngang 5m).- Hướng: Tây.- Công năng: 3 PN (có...
      Đường Trung Đồng, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 48 m2, thỏa thuận tại Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 48 m2
      Nhà 3 tầng trung tâm Hải Châu, Đà Nẵng, 50m2, đường 2 oto Tránh, Giá nhỉnh 3.5 tỉ-Nhà 3 Tầng, kết cấu kiên cố.-Thiết kế hiện đại, công năng hiện đại, gồm 3...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng
      P
      Nguyễn Tiến Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 1 PN tại tòa nhà cao cấp Sơn Trà Ocean View, Đà Nẵng.- căn hộ chung cư cao cấp với nhiều tiện ích như: Hồ bơi,...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence đc quy hoạch với tổng DT 8,5 ha, đc thiết kế xây dựng với mô hình tòa tháp căn hộ chung cư cao tầng và khu nhà ở thấp tầng.Khu cao...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Anh - chị muốn mua căn hộ chung cư để ở hay đầu tư?Khi đọc tin này chắc hẳn anh - chị đã có nhu cầu mua một căn hộ giá siêu mềm tại Sơn Trà Ocean View...

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 120 m2 28,75 triệu/m2
      - Tiện ích xung quanh không thiếu gì, Gần chợ, BV, trường học, Cầu Rồng, Cầu Trần Thị Lý, Công viên APEC, Công viên Châu Á, Helio,..- Kiệt đổ nhựa, oto...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!