Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.033 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Lợi - Thạch Thang - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 85 m2 158,83 triệu/m2
      - ngôi nhà phố đường Lê Lợi, vị trí vip, khu KD sầm uất.- Hãy hotline để xem nhà và làm việc trực tiếp chính chủ: 0935 321 ***- Chính chủ cần bán trước...
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 94 m2 143,62 triệu/m2
      Bán toà nhà 5 tầng MT Xô Viết Nghệ Tĩnh.DT: 94 mét vuông ngang 5m.DT sàn: 453 mét vuông.DTXD: 86.5 mét vuông.Đường 33m lề 5m.Gần 2 trường ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 550 m2 tại Đường Hà Bổng - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 550 m2
      Thông tin sơ bộ như sau:- Vị trí: MT đường Hà Bổng, song song Võ Nguyên Giáp, trục đường đông đúc, nhộn nhịp - là nơi thuận tiện để di chuyển ra biển hoặc...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Đập hộp biệt thự Nam Việt Á.DT: 200 mét vuông.Cách sông: 150m.Thiết kế đẹp lung linh. Không gian mở hoà quyện thiên nhiên.
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 6 m2 tại Phường Hòa Bắc - Hòa Vang - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6 m2
      6000 mét vuông mà giá Chỉ 3,3 tỉ Bán nền đất Xã Hòa Bắc rộng 6000 mét vuông có 300 mét vuông đất ở tặng thêm ngôi nhà cấp 4. Đường nhựa...
      Xã Hòa Bắc, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán miếng đất 214 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 214 m2 72,43 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Nguyễn Tri Phương - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng.call ngay Nhi; 0764 212 *** em chủ.------------------------------------------- nền đất...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 143 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 143 m2 20,84 triệu/m2
      Mô tả:nhà c4 còn mới, rất kiên cố, có gác gỗ nhỏ. Có sân trước nhà để oto.DT đất 143 mét vuông ngang 4,35m dài hơn 33m.Kiệt Tôn Đản rộng gần 5m, nhà...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường 7m5 Hồ Phi Tích - Hoà Xuân - song song với trục chính Nguyễn Phước Lan.3 tầng hiện đại, siêu đẹp, đầy đủ tiện nghi.. Chỉ việc xách va li...
      Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Vang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng 2 mê đường Mẹ Thứ - Hoà Châu.- Đường 7.5m lề 4m.- DT: 100m2 (5*20).- Hướng: Bắc.- Công năng đầy đủ, cư dân đông đúc.- Vị trí KD buôn bán...
      Đường Mẹ Thứ, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chánh - Liên Chiểu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 77 m2 50 triệu/m2
      Mô tả thông tin:- mở bán nhà 3 tầng 3 mê kiệt 6m Nguyễn Chánh - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng. (thông Trần Đình Tri).- Kiệt 6m thông thoáng, oto đậu...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phố Mai Hắc Đế - Sơn Trà, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ 3 TẦNG MT MAI HẮC ĐẾ 102m2 - đường 10m5 lề 5m - hướng Tây - 102,6m2 ngang 5m4 phù hợp xây dựng chung cư , văn phòng cho Thuê , - giá...
      Phố Mai Hắc Đế, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Trần Đăng Ninh - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      🐲🐲🐲Mở hàng đầu năm-Nhà 3 tầng đường 15m Trần Đăng Ninh Hải Châu-DT 112.5m2-3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh. Sân ô tô, phòng thờ, sân phơi-Trục...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 290 m2 tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 290 m2 153,45 triệu/m2
      Bán Siêu Toà Nhà 4 Tầng, Vị Trí Kim Cương Ven Sông Hàn Đà Nẵng, Ôm trọn TP Đà Nẵng.Toà nhà có MT 23m, rất rộng rãi và thoáng, thuận tiện để triển KD nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2 tại Đường Hòa Minh 17 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Hoa hồng 1 phần trăm mình cần bán nhà 3 tầng.đc: Hòa Minh 17, Liên Chiểu, Đà Nẵng.DT: 72m2 sàn. 190m2 xây dựng.Công năng (nhà 3 tầng):Tầng 1: P....
      Đường Hòa Minh 17, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      GẤP LẮM RỒI ! Muốn bán gấp trước tết Âm Lịch Hạ Chào Xuống Gần 2 tỉ.NHÀ LÔ GÓC 2 MT KD VÔ TƯ Đường Đông Thạnh - Cẩm Lệ DT : 160m2 - Nhà 3,5 tầng, xây dựng...
      Đường Đông Thạnh 3, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Trần Phú - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 300 m2 148,34 triệu/m2
      Toà Nhà cực hiếm đặt tại vị trí góc 2 MT, ôm trọn TP, cầu sông hàn, Ngắm pháo hoa Cực Chill.Vị trí vàng, ngắm trọn vẻ đẹp TP Đà Nẵng.Thích hợp để KD dịch...
      Đường Trần Phú, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng - Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà rẻ nhất phố Tây An Thượng, sát bên hông trường Đại học Kinh Tế. Khu vực tập trung đông sinh viên và khách du lịch. Nhà đẹp 2 tầng thiết kế...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!