Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 360 m2, giá 12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 360 m2 33,34 triệu/m2
      * Chính chủ bán biệt thự cạnh Ocean Villas Đà Nẵng. Nhận nhà ở ngay bìa đỏ lâu dài vĩnh viển ----------1. pháp lí: Đã có sổ hồng riêng lâu dài vĩnh...
      Dự án The Ocean Villas, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 170 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Trần Can - Hải Châu - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 170 m2 73,53 triệu/m2
      Villa 3 tầng đc thiết kế xây dựng trên 2 thửa đất liên kế có DT 10x17m, diện tích sử dụng 485m2, phần không gian còn lại là cây xanh, thông gió và ô...
      Đường Trần Can, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 537 m2, giá 33,76 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      33.76 tỷ 537 m2 62,87 triệu/m2
      Chính thức xác nhận thông tin căn biệt thự biển Fusion sở hữu lâu dài kèm với chính sách cực tốt. Sở hữu ngay biệt thự 2 phòng ngủ chỉ với...
      Dự án Fusion Resort & Villas Da Nang, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 800 m2, giá 43 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      43 tỷ 800 m2 53,75 triệu/m2
      + Chủ giảm hơn 10 tỉ cần bán ngay căn biệt thự sân vườn trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. 200m ra biển Mỹ Khê.+ DT đất 800 mét vuông. Thiết kế 3...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 4,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.1 tỷ 0 m2
      Sở hữu chung cư 4 MT The Panoma view sông Hàn Đà Nẵng đẹp lung linh giá trực tiếp chủ đầu tư không qua trung gian.Vị trí chung cư: Trực diện sông Hàn...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 150 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán nhà căn biệt thự Phúc Lộc Viên - Ngô Quyền - Sơn Trà.DT 150 mét vuông (ngang 7.5m).Hướng Đông - Bắc.DT sàn 210 mét vuông.Đường 7,5m...
      Dự án Phúc Lộc Viên, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay kiệt oto đường Đông Giang, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà.- DT 5x14m nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng thờ, nhà còn...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, hướng Tây tại Đường Ngô Chân Lưu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      mở bán nhà Ngô Chân Lưu, Hòa Minh, Liên Chiểu, TP Đà Nẵng.DT: 60,9 m2 DT sàn 168m2.Hướng nhà chính tây.Công năng: 3 tầng 3 mê đúc.Tầng 1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Khê, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      NHÀ TRUNG TÂM GIÁ RẺ - 3 TẦNG KIÊN CỐ - ĐƯỜNG oto ĐẬU ĐỖ - sát biển, trường đại học. Ngang 5m , giá nhỉnh nhẹ 3 tỉ ngôi nhà 3 tầng xây rất kiên cố,...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 0 m2
      * Sở hữu ngay chung cư cao cấp giá mềm nhất thị trường call ngay 0944 258 *** nhận thông tin chi tiết.- Thiết kế chuẩn 5*, tiện ích nội khu vượt trội.-...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 117 m2 9,15 triệu/m2
      Cần bán một miếng đất giá chạm đáy thời khó khăn,cơ hội cho ace mua đầu tư sinh lời. Lướt sóng hay lâu dài đều OK đất thuộc TĐC Hoà Ninh 2 Dg 7,5m sát...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.3 tỷ 79 m2 54,44 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 2 phòng ngủ tầng cao view biển đầy đủ nội thất - khai thác cho thuê gần 400tr/năm.Chìa khóa trao tay - SHR lâu dài.- Vị...
      Alphanam Luxury Apartment, 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,22 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.23 tỷ 75 m2 29,6 triệu/m2
      block cao cấp Sơn Trà Ocean View tựa sơn nghinh thủy.Vị trí căn hộ chung cư sở hữu 4 MT thông thoáng: Hướng Đông tầm nhìn biển mỹ khuê và bán đảo sơn trà...
      Dự án The Summit, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 115 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Trần Duy Chiến , Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT : 115m2, ngang gần 8m.- Hướng Đông.- Đường 10m5 vỉa hè 5m.- Vị trí đẹp : ven biển, chợ ,...
      Đường Trần Duy Chiến, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố đường Đống Đa, Đà Nẵng.Vị trí nằm đoạn đầu KD đông. Là 1 trong những tuyến đường lớn KD tốt nhất trung tâm Đà Nẵng.DT: 200 mét ...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,26 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.26 tỷ 52 m2 24,24 triệu/m2
      Bán căn căn hộ 12T - nhà mới đẹp 2 phòng ngủ.- MT Trần Thánh Tông, Q. Sơn Trà.- DT 52m2 gồm: 2  phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp, 1 vệ...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất MT Xuân Thiều 37 đường 5m5 lề 3m dt 69,5m ngang 5Tây Nam vị trí : song song mt 15m kinh dương vương kéo dài , gần phan văn định , resort...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Vị trí đắc địa,khu vực vip nhất Hòa Xuân giữa cầu Nguyễn Tri Phương và Cầu Hòa Xuân Giao thông thuận lợi,vị trí siêu,trung tâm kết nối hạ tầng Q. Hải...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!