Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 68 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 68 m2
      * Cuối năm Sun Group ra mắt 1 siêu dự án nằm ngay trung tâm thành phố Biển Đà Nẵng.- Vị trí: MT Sông Hàn và 4 MT đường lớn bao gồm: Trần Hưng Đạo, NGô...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 450 m2, giá 30,6 tỷ tại Đường Ngũ Hành Sơn - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      30.6 tỷ 450 m2 68 triệu/m2
      chính chủ chuyển đi nước ngoài cần bán nhanh biệt thự sát biển Đà Nẵng:- DT 450 mét vuông.- Có bể bơi riêng.- 2 PN độc lập.- Đã vận hành cho thuê...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 0 m2
      Lần đầu tiên xuất hiện chung cư ven sông Hàn Đà Nẵng - Tiêu chuẩn vận hành 5* - chủ đầu tư Sun Group trực tiếp vận hành contact em Ngọc Hậu: 0394 222 ***...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường 4 - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 79 m2 19,63 triệu/m2
      Cần bán căn 03 PN căn hộ thương mại Hòa Khánh:Sở hữu lâu dài.Tiện ích đầy đủ: Bãi đổ xe trong nhà và ngoài trời, khu vui chơi, nhà phố thương mại thương...
      Dự án Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, Đường 4, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 16 phòng ngủ, 110 m2, giá tốt tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 110 m2
      Toà căn hộ chung cư đẹp với hơn 14 căn, luôn trong tình trạng lấp đầy.Toà có dòng tiền 45 - 50 tr/tháng.Mô tả như sau:- Diện tính: 110m2.- Có 4 tầng,...
      Đường Mỹ Đa Đông 7, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Altara Suites ngay tòa hotel Four Points by Sheraton Danang.Vì lí do con đi du học bán nhanh chung cư tâm huyết.chung cư...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,13 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      Thay vì đi thuê nhà trọ hàng tháng. KH Chỉ cần TT 3,8 tr/ tháng đc Sở hữu lâu dài chung cư 2 phòng ngủ đáng sống nhất Tp Đà Nẵng năm 2023.- TT...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      Chìa khóa trao tay - sổ hồng riêng lâu dài.- Vị trí: 120 Võ Nguyên Giáp, vị trí toạ lạc ngay cung đường biển Mỹ Khê Đà Nẵng.Altara Suite Alphanam Luxury...

      Bán nhà đất 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      - Bán nhà 2.5 tầng đường Hoàng Hiệp - NTP - Hòa Xuân - thiết kế cực đẹp và thông thoáng.- Gần đường Võ Chí Công và 29/3.Cách cầu Nguyễn Tri Phương chỉ hơn...
      Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Sơn Trà, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 82 m2 81,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngôi nhà đường Nguyễn Văn Thoại, DT 82 mét vuông. MT 5m, nhà kiên cố 3 PN, 3  phòng vệ sinh nên sẵn vào ở luôn. KDC dân trí...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cô Giang, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 40 m2 69,75 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp 3 tầng kiệt cách đường Cô Giang 30m, ngay trung tâm, sổ đẹp giá chỉ 2.7x tỉ. LH Tú: 0931 923 ***ngôi nhà 3 tầng ngay đuôi Cầu Rồng,trục...
      Đường Cô Giang, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 9m , giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán gấp nhà 3 tầng 2 MT đường Lê Thị Hồng gấm, Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng. nhà đc xây dựng theo phong cách hiện đại thoáng mát, full ...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gần tết đói quá rồi chủ gửi bán 1 cặp đất siêu hiếm đầu đường 15m Trần Nam Trung Đông Nam. Sát Võ Chí Công thuận tiện KD. Đường rộng 15m vỉa hè rộng đến...
      Đường Trần Nam Trung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 100 m2 19,7 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất sụp hầm khu Nam Cẩm Lệ - thuộc Hòa Xuân - Cẩm Lệ, ĐN.Đường Cổ Mân Mai 3 (đường 5m5 lề 3m).DT 100m2.Hướng đông mát mẻ.miếng đất sạch...
      Đường Cổ Mân Mai 3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 72 m2 38,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất MT Lê Thiệt, Hòa Minh, Liên Chiểu. Vị trí ngay trung tâm, sát biển, KDC dân trí cao, gần trường cấp 1,2,3, xung quanh tiện ích...
      Đường Lê Thiệt, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Tiến - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất:: DT: 7.5 x 20 - 150m2 - Đường bê tông 4m mở rộng 5m Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng (sau chùa Phước Thiện)- Cách đường nhựa 100m, cách...
      Xã Hòa Tiến, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 111 m2 tại Phường Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 111 m2 35,86 triệu/m2
      Kiệt 5m Hà Huy Tập, KDC đông đúc, an ninh. Nhà 2 tầng 3 PN- 1 phòng khách- 2 tolet -1 phòng thờ- 1 phòng giặt-1 sân phơi. DT 111.4m2, rộng 4.14m, nở hậu...
      Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 66 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Ninh - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      Mở trục đường ngay ủy ban nhân dân P. Phước Ninh, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Sơ bộ thông tin như sau:- DT: 66m2 có đất gẻo lên đến 70 m2.- Vị trí nhà đất ngay...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!