Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.026 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân đối lưng đường thông ra đảo Kim Cương - block căn hộ B2.149 sát sông.- View cực kỳ thoáng nhìn ra công viên dọc bợ sông siêu đẹp siêu...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án tại Đường Mỹ Đa Tây 5 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất đẹp 2 MT đường Anh Thơ - Nam Việt Á, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.- DT: 139,5m2 (7,2 x 20).- Hướng: hướng Tây Bắc hướng Tây Nam.- Đường: 7m5, lề...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 102 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 102 m2 25 triệu/m2
      Giỏ hàng FPT Đà Nẵng giá siêu mềm.hotline 0905 713 *** Thụy Bình - Môi giới chuyên Khu FPT.Phân Khu V5 - gần đường chính Nam Kỳ Khởi Nghĩa.B2.86. X DT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất.Nằm giữa 10 toà căn hộ chung cư OriGarden.Thuận tiện KD buôn bán và đầu tư.DT 100m2.MT đường nhựa 5m5 vỉa hè 3m nhìn qua 4 toà căn hộ ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Bắc tại Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp đường Nguyễn Khoa Chiêm, Hoà Phát, Cẩm LệHướng BắcDT 100m2giá 3,150 tỉ hotline Nhung 0934 728 ***
      Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 110 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      bất động sản Thành Tín mở bán lô góc gần công viên trung tâm, trục thông đường chính Bắc Nam, thuận tiện KD.- DT: 110 mét vuông (7,2mx15m).- Hướng:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 250 m2
      - Cần tiền bán ngay cặp đất nền KĐT Golden Hills, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí:- cư dân hiện hữu, đông đúc, đất đẹp bằng phẳng, đối diện công viên.- Hạ tầng...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Vị trí: Khu căn biệt thự Euro Village 2, P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng.Nằm trên trục đường Giáng Hương 2 view kênh sinh thái thoáng mát.DT:...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho 90 mét vuông đất đường 7.5m KĐT Nam Việt Á.- KĐT đông cư dân, dân trí cao, an ninh đảm bảo. Gần sông, gần chợ, siêu thị,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 120 m2 19,17 triệu/m2
      - Trục thông huyết mạch dự án đường Huỳnh Dạng thông với Mê Linh và Nguyễn Tất Thành kéo dài.- Ngang 5m dài 24m.- DT 120m2.- Đông Bắc.- bìa đỏ cá nhân...
      Dự án HomeLand Central Park, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 71 m2 23,24 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư FPT PLAZA1 & Plaza2 KHÔNG ĐĂNG ẢO MẤT THỜI GIAN ĐÔI BÊN.FPT Plaza1.- Căn 2 phòng ngủ, căn hộ góc view TP, đầy đủ nội thất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc 3 phòng ngủ FPT Plaza1.+ DT 81m2.+ căn hộ góc 3 phòng ngủ View hướng Nam, quảng trường.+ Có sổ sẵn.+ Giá chỉ 1.9x...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.8 tỷ 69 m2 26,09 triệu/m2
      Tặng 100 tr khi sở hữu chung cư FPT Plaza2 Đà Nẵng - KH chỉ cần 560 tr nhận nhà ở ngay. NH hỗ trợ vay 0 phần trăm LS.Thông tin chi tiết:- chung cư...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 0 m2
      căn hộ chung cư FPT Plaza 2 view trực diện sông sở hữu chỉ từ 490tr, NH hỗ trợ thủ tục đơn giản, không cần chứng minh thu nhập chủ đầu tư tặng ngay...

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu - Đà Nẵng

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU căn hộ chung cư trung tâm TP 2-3 phòng ngủ, CHỈ TỪ HƠN 900TR Ưu điểm về vịt trí- Nằm ngay các tuyền phố trung tâm của Q. Hải Châu,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,1 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn 2 PN Monarchy Đà Nãng Giá chỉ 2,1 tỉ giá cực hấp dẫn.- pháp lí: SHR sở hữu lâu dài.- DT: 71 mét vuông.- Công năng: 2 PN, 2 WC, 1...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Bán căn 1 phòng ngủ view sông Hàn giá từ 2,4 tỉ (đã thuế giá trị gia tăng + kinh phí bảo trì) CK lên đến 19,5 phần trăm, hỗ trợ vay...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 9,8 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.81 tỷ 160 m2 61,25 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẳng cấp 3 tầng mái thái đường 30m Q. Sơn Trà DT 160 mét vuông nhỉnh 9 tỉ.DT đất 160 mét vuông.Ngang 8m.chính chủ xưởng gỗ...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!