Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.025 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Nhữ Tăng - Thanh Khê, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Chính Chủ Gởi Bán Nhà 3Tầng 3Mê Kiệt ô tô 6m Cách đường vài chục M .Nhìn Thấy Đường chính Phạm Nhữ Tăng .- Nhà công năng Gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Xuân Hữu - Cẩm Lệ, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán nhà c4 DT 100 mét vuông. Đường rộng 5m. Kiệt 30 Nguyễn Xuân hữu. Đường đi đông đúc. Rất Gần trường học cấp 1,2,3. Gần chợ Cẩm lệ. Gần BV, khu vui...
      Kiệt 30 Nguyễn Xuân Hữu, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, hướng Đông, giá 560 triệu tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      560 triệu 71 m2 7,89 triệu/m2
      QUÀ TẾT LIỀN TAY SẮM NHÀ NGAY - HƯỞNG CSBH TỐT ĐỢT CUỐI CÙNG TỪ căn hộ chung cư FPT PLAZA 2 ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2 tỷ tại Đường Chương Dương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      CHỈ DUY NHẤT 1 căn VỚI NHỈNH 2 tỉ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư CAO CẤP KỀ SÔNG HÀN VIEW PHÁO HOA QUỐC TẾ ĐÀ NẴNG Vị trí: Giao thông kết nối đi lại...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Thứ - Sơn Trà, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 116 m2 53,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà căn hộ chung cư 4 tầng 1 lửng kiệt oto Lê Văn Thứ, Sơn Trà - sát ngay chợ Mân Thái.Dt 116 mét vuông ngang 6m nở hậu 6,17m.Có...
      Đường Lê Văn Thứ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.
      T
      Hoàng Thị Ngọc Thuỷ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán nhanh chung cư FPT Plaza đã vào full nội thất, chỉ việc dọn vô ở ngay.Thông tin chung cư:- Tầng thấp.- căn hộ ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Qúy Huân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Cần bán chung cư FPT Plaza 2 giá rẻ giật mình.Thông tin:- DT 68 mét vuông.- 2 phòng ngủ.- 2 phòng vệ sinh.- Nội thất bàn giao cơ bản...
      P
      Phạm Vinh Quốc Phụng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 17m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 62 m2 58,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà kiệt 6m đường Tôn Thất Đạm, Thanh Khê, Đà Nẵng.Tây Bắc.DT đất 62 mét vuông. diện tích sử dụng 130 mét vuông. MT rộng...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Chính chủ hạ Chào bán ngay nhà 4 tầng đường Mai Thúc Lân khu An Thượng, Ngũ Hành Sơn.Tiện ích xung quanh đày đủ, trường học, BV, vv.Trục đường lớn thông...
      Đường Mai Thúc Lân, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 53 m2 64,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ:Nhà làm ở nên cực kỳ kiến cố và hiện đại-3 mê- 3 tầng- hướng đông- 3 mặt kiệt- ốp đá bao quanh nhà- hệ thống điện, nước panasonic cao cấp- hệ thống...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 50 m2
      Chỉ với 2 tỉ sở hữu ngay chung cư Filmore nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng.Vị trí: Đường Bạch Đằng, Hải Châu, Đà Nẵng.CK cao nhất 14 phần ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 1 phòng ngủ Alphanam Luxury tầng 29 view biển, đầy đủ nội thất vô ở ngay, 3.3 tỉ/căn.- Hỗ trợ khai thác cho thuê 20 -...
      Alphanam Luxury Apartment, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1 tỷ 68 m2 14,71 triệu/m2
      ƯU ĐÃI CHƯA TỪNG CÓ Quà tặng lên đến 100tr/căn. Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm/giá trị HĐ. Nhận nhà vào ở hoặc KD ngay. LS 0 phần trăm, Ân hạn gốc...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Thanh Khê, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 64 m2 69,54 triệu/m2
      - Siêu phẩm nhà 3 tầng 3 mê Hoàng Diệu tặng Fuul nội thất - Tiện ích : Gần chợ , gần trường - DT : 64 mét vuông sử dụng 190m - hướng Bắc lệch Tây-...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,43 tỷ tại Đường Chương Dương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.43 tỷ 35 m2 40,86 triệu/m2
      Tầng cao, view sông Hàn, cầu Rồng, cầu Nguyễn Văn Trỗi Ngồi ở nhà ăn tối, uống coffee xem pháo hoa Quốc Tế siêu NÉT.CHỈ DUY NHẤT 1 căn HỘ CAO CẤP NGAY BÊN...
      Đường Chương Dương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán miếng đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 125 m2 28 triệu/m2
      1. Bán 375 mét vuông đất MT QL 1A - Hoà Châu - Hoà Vang.- DT: 375 mét vuông (trong đó có 242 mét vuông đất ở, 133 mét vuông đất...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trưng Nữ Vương - Hải Châu, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 50 m2 43,6 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà kiệt ngay trung tâm Hải Châu - Đà Nẵng.- Kiệt 2.5m cách đường chính Trưng Nữ Vương chỉ vài chục mét - gần Cầu Rồng, đối diện chợ Nại...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 95 m2 tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      mở bán toà chung cư 7 tầng khu An Thượng. Ra biển Mỹ Khê vài bước chân!- 7 tầng, 15CH.- Có thang máy và hồ bơi.- CH đẹp, sạch sẽ, còn mới. Thu nhập...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!