Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán gấp căn chung cư 42,79999923706055 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 42,8 m2 77,01 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 107 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Nhà mới gác lửng đúc kiên cố tại Hòa Thọ Tây, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê. - Vị trí: kiệt oto đường Cầu Đỏ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn 57 m2, hướng Bắc, giá 2,85 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      ✅ BÁN CĂN 2 phòng ngủ TẦNG CAO FPT PLAZA3 ✅🎯 căn hộ chung cư hướng bắc tầng cao,thoáng mát✅ Đã TT 95 phần trăm GT hợp đồng mua bán cho...
      Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 999998976 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 999,999 tr

      1000 triệu 999998976 m2 0,01 triệu/m2
      Đất sổ riêng, ngay sát Nam Kỳ Khởi Nghĩa – chạy 20 ph là tới trung tâm Đà Nẵng.🔹 Mặt đường nhựa 7.5m – ô tô vào thoải mái 🔹 điện nước, cống thoát đã có...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, hướng Đông tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      🔥 BÁN nền đất GẦN TÔN ĐẢN – giá siêu mềm CHƯA QUA ĐẦU TƯ 🔥📍 Vị trí: Gần đường Tôn Đản – KDC đông đúc, tiện ích đầy đủ📐 DT: 100m²📏 Ngang: 4.2m (vuông...
      Đường Tôn Đản, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh miếng đất 198 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 198 m2 10 triệu/m2
      ❌️❌️ VÍP.. ĐƯỜNG NHỰA MT 7.5M💎ĐẤT Ở PHÚ SƠN 2💎CÁCH UB XÃ HÒA TIẾN MỚI 500M 🔊 Cơ hội chỉ có 1 lô duy nhất. 🔔Giá Rẻ : 1 tỉ.980 ❌️📍💥 DT 198m² ( có 150m...
      Xã Hòa Tiến, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      ✨ SIÊU PHẨM TẦNG 20 – THE POET HỒ XUÂN HƯƠNG ✨🌊 View biển Mỹ Khê cực đỉnh – hiếm hàng📍 Vị trí: Đường Hồ Xuân Hương – ven biển Mỹ Khê🏢 Dự án: The Poet –...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      🌿 BÁN căn hộ chung cư SÂN VƯỜN – TRUNG TÂM PHÍA NAM ĐÀ NẴNG 🌿💥 Giá chỉ từ 1,7 tỉ – cơ hội hiếm trong tầm tài chính🏠 Thông tin căn hộ chung cư:•...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 100 m2 26,5 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một miếng đất vừa đẹp, vừa tiện ích, lại có tiềm năng đầu tư cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua tại khu vực Hòa Thọ...

      Cần bán lô đất sổ riêng 228 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 228 m2 10,97 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một nơi an cư yên tĩnh, thoáng đãng nhưng vẫn đầy đủ tiện ích? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu nền đất đẹp này tại Hòa Thọ Tây! 🎯 Thông...
      Đường Trường Sơn, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      💥ĐẤT HOÀ XUÂN - ĐƯỜNG 5M5 - GẦN DỰ ÁN CMC - GIÁ CHỈ 4TY.XX. ( x nhỏ). HƯỚNG NAM MÁT MẺ. DT : 100m², 5×20.Sát Đường Văn Tiến Dũng, Trần Nam Trung. cơ sở ...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp miếng đất 124 m2 tại Đường Trần Hoành - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 124 m2
      BÁN NHÀ GÁC LỬNG ĐƯỜNG TRẦN HOÀNH – TRUNG TÂM NGŨ HÀNH SƠNVị trí: Kiệt oto tránh nhau, cách biển 5 ph. Gần chợ, trường học, BV.Hiện trạng: Chủ bán đất tặng...
      Đường Trần Hoành, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự 140 m2, giá 9,03 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      9.03 tỷ 140 m2 64,49 triệu/m2
      Tựa mình nơi triền đồi, ôm trọn thung lũng xanh mát, Bạch Vân Valley Park mở ra một không gian sống tách biệt khỏi nhịp ồn ào phố thị. Tại đây, “Thung lũng...
      Làng Vân, Phường Hòa Hiệp Bắc, TP. Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!