Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 91 m2 40,11 triệu/m2
      - Vị trí: Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, hàng xóm thân thiện. Cách biển Nguyễn Tất Thành 1 kilomet, gần BV, chợ. Xung quanh đầy tiện ích.- DT:...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 130 m2 30,39 triệu/m2
      Lô góc 2 MT với nhiều ưu điểm phát triển mặt bằng KD:- DT 6.5*20m có thể xây đc 5 ki ốt cho thuê.- Đường Nguyễn Văn Xuân 21m 2 làn có kênh sinh thái ở giữa,...
      Đường Nguyễn Văn Xuân, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 180 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 180 m2 23,89 triệu/m2
      Cơ hội vàng để đầu tư đất Đà Nẵng, giá chưa đến 24 tr/ mét vuông đường lớn 7m5.Trong bán kính 1 kilomet đầy đủ các tiện ích: Trường học: mẫu ...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Bán đất MT đường Thích Thiện Chiếu, P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà.- DT: 90m2.- Ngang: 4.5 m, dài 20 m, vuông vắn.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà:...
      Đường Thích Thiện Chiếu, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Thiều Chửu, Hòa Xuân, Đà Nẵng.+ miếng đất thuộc block căn hộ B1.57 khu Hòa Xuân mở rộng.+ miếng đất nằm sát đường thông Mai Chí...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thiều Chửu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đảo vip Hòa Xuân.Vị trí đẹp, xung quanh là các căn biệt thự lớn, gần sông mát mẻ.DT: 100m2.Đường: 7,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.giá:...
      Đường Trung Lương 17, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      bán gấp miếng đất đường 7m5 Thanh Lương 32.- DT đất: 100 mét vuông ngang 5m, sạch đẹp.- Đường: 7m5.- Hướng: hướng Đông Bắc.- KDC đông đúc, dân trí...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 32, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Bán lỗ miếng đất MT đường Trần tr Luật (10m5) ngay KĐT Kim Long, nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc, gần Trung tâm hành chính Q. Liên Chiểu,...
      Dự án Kim Long City, Đường Trần Triệu Luật, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      ĐẤT ĐƯỜNG DIÊN HỒNG ( ĐẠI LỘ TRUNG LƯƠNG ) - HÒA XUÂN Đà Nẵng- vị trí nền đất : B1.64 KĐT Hòa Xuân - nền đất nằm gần góc đường Lê Quảng Chí .- vị trí KD...
      Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 118 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 118 m2 32,21 triệu/m2
      Hoà Xuân mở rộng.Bán miếng đất đường Thanh Lương 27.- DT: 117,5 mét vuông (5x23,5m).- Đường 7m5 vỉa hè 4m.- Tây Nam, sạch đẹp.Sát trục Mai Chí...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 27, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 100 m2 32,8 triệu/m2
      Bán đất đường Diệp Minh Châu, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng thuộc KĐT Nam Nguyễn Tri Phương.- Nằm trong khu dân trí cao của Nam Nguyễn Tri Phương, Hòa Xuân, Cẩm...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      mở bán nền đất Đường Việt Bắc - TDC Tân Trà - Hoà Hải - Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng Vị trí : ven biển , trục thông Trường Sa chỉ 50m , gần bãi tắm Tân Trà...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất khu Đầm Sen - Nam Hòa Xuân.- DT: 100m2- Hướng: ĐN- Đường: 7m5 lề 3.5m- pháp lí: bìa đỏ chính...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 360 m2, mặt tiền 15m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 360 m2 12,23 triệu/m2
      - đc: KĐT FPT, Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.- MT rộng, oto thoải mái đi lại, phù hợp KD cà phê, nhà hàng, hotel.- Gần sông Cổ Cò, biển Tân Trà. Khu dân trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2 tại Đường Lê Duẩn - Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 120 m2 33,75 triệu/m2
      * Vị trí khách du lịch thường xuyên tìm để lưu trú, thăm quan Tp, Đà Nẵng.* Hầu như gần các điểm check - in nổi tiếng tại tp biển như cầu Rồng, cầu sông...
      Đường Lê Duẩn, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán ngay đất Thanh lương 12. Đầu đg. Gần công viên.Gần các trường mẫu giáoVị trí nền đất sạch đẹp. không cống trụ.giá chỉ 3,2x tỉ.liên hệ Mr Thuận...
      Đường Thanh Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 200 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán cặp đất biển đườn Thành Vinh 3 - Sơn Trà - giá rẻ.Có bán lẽ từng lô.Diên tích: 100m2.Ngang: 5m.Đường 5,5m.Khu vực cư dân đông đúc -...
      Đường Thành Vinh 3, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá nha-cơ hội cho KH nhanh tay đặt cọcMT Bùi Thiện Ngộ trục thông, lên số nhà 265 gần trục 29/3Hướng: hướng Đông BắcDT: 100m2Đường rộng 7,5m...
      Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.