Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      - Vị trí kim cương: sát biển di chuyển 2p, gần chuỗi resort 5* Đà Nẵng, các trung tâm tiện ích chỉ mất 5p di chuyển...- DT khu đất: 2.854 mét vuông.-...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Khánh Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Lakeside Palace, 3 tầng, giá 3,62 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.62 tỷ 100 m2 36,21 triệu/m2
      DT đất 100 mét vuông. SHR.DTXD 241 mét vuông.Nhà hoàn thiện ngoại thất full đá marble chống thấm, cảnh quan vỉa hè ốp đá sàn chỉn chu.Trục đường...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Thúc Tề, Thanh Khê, Đà Nẵng. Giá rẻ hơn thị trường 10 phần trăm.DT: 4,5x22,2 = 100m2.Hướng Nam đường 5,5m.KDC sầm uất. Gần công...
      Đường Thúc Tề, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 108 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 108 m2 32,88 triệu/m2
      Bán đất FPT nhà phố thương mại FPT City Đà Nẵng - Giá 3,55 tỉ.- DT: 108 m2 (6 x 18m).- Hướng: Đông.- Gần trường đại học FPT.- Vị trí siêu đẹp nằm trên...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xây kiên cố 3 tầng 3 mê. Kiệt 818 Trần Cao Vân (kiệt rộng 6m) đang làm lại đường có lề và đổ nhựa. Thông ra đường kênh Yên Khê, ven biển,...
      Kiệt 818, Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.69 tỷ 82 m2 45 triệu/m2
      Ôm trọn không gian nghỉ dưỡng tới chính ngồi nhà của mình khi quý KH sở hữu siêu phẩm căn hộ chung cư mặt biển tr đô Đà Nẵng sở hữu vĩnh viễn. The Sang...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,93 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.94 tỷ 69 m2 57 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence - trung tâm TP Đà NằngI. VỊ TRÍ trung tâm TP ĐÀ NẴNG.- Nằm trên Tuyết đường chính cầu Trần Thị Lý và đường Trần Hưng Đạo nối Chương...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      G
      Tpkd Hùng Trần Sun Group Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      chung cư cao cấp mặt biển Mỹ Khê, TP.Đà Nẵng The Sang Residence không chỉ sở hữu vị trí đắc địa, khan hiếm mặt biển còn sót lại có pháp lí sở hữu lâu dài...
      Đường Phạm Kiệt, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,93 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.94 tỷ 69 m2 57 triệu/m2
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      G
      Tpkd Hùng Trần Sun Group Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.The Sang Residence ngay tuyến đường du...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,26 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.26 tỷ 62 m2 52,59 triệu/m2
      - Chính chủ cẩn sang nhượng chung cư cao cấp 1 phòng ngủ view biển Mỹ Khê Đà nẵng, dự án The Sang Residence đối diện Furama Resort.- Thông tin chung...

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà thô 3 tầng đã hoàn thiện mặt ngoài 2 MT trước sau khu đô thị Gami Eco Charm.-----mở bán nhà thô 3 tầng 2 MT đường 5m5.DT:...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 120 m2 25,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà thô 3 tầng giá sụp hầm đã hoàn thiện mặt ngoài 2 MT trước sau khu đô thị Gami Eco Charm.-----mở bán nhà thô 3 tầng 2 MT đường 5m5...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 170 m2, giá 3,28 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.28 tỷ 170 m2 19,3 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà cho cô bạn tại kiệt oto Đà Sơn.DT đất: 169,9m2.Kiến trúc 1 mê kiểu căn biệt thự vườn.Ngang rộng 7m4.Móng trụ sân thượng lên 3 mê.Có...
      Đường Đà Sơn, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      chung cư view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng - bìa đỏ lâu dài - trung tâm TP Đà Nẵng - The Sang Residence.(Tặng gói nội thất lên đến 77tr230 + CK 24 phần ...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh lí căn hộ góc đẹp bãi tắm Mỹ Khê View nhìn ra biển bãi tắm top 10 Châu Á tại Đà Nẵng, view còn lại nhìn về núi Ngũ Hành Sơn.Vị trí đắc...

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 114 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      * Cần bán nhanh căn biệt thự Đường Vũ Tông Phan, * Ngang 8mx14m. Tổng DT: 113m. * Nhà đẹp 2 tầng kiểu căn biệt thự - sát sông gần núi - Kiệt oto - có...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      căn hộ cao cấp dự án "Sun Cosmo Residence Đà Nẵng".Nhận cọc thiện chí chỉ với 50 tr/sp.Tháng 5/2023 có giá.---------Thông tin chi tiết dự án:- Tên dự án:...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.