Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Phú Lộc 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Phú Lộc 5, P Hòa Minh, Q Liên Chiểu.5x15m= 75 mét vuông.hướng Đông Bắc.Đ: 5.5m, vỉa hè 3m.Gần chợ Phú Lộc đi bộ 5p tới. Soang song...
      Đường Phú Lộc 5, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4 MT đường Âu Cơ, P Hoà Khánh Bắc. Q. Liên Chiểu. Đà Nẵng.Vị trí: Đối diện chợ Thanh Vinh và gần chợ Hoà Khánh. Gần KCN Hoà Khánh. Khu...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe, sân thượng nhìn view đẹp. nội thất đầy đủ xịn sò.- Vị trí đắt địa thoáng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 63 m2 tại Đường Đống Đa - Hải Châu II - Hải Châu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 63 m2 73,81 triệu/m2
      căn biệt thự 3.5 TẦNG đầy đủ nội thất SIÊU R.Ẻ 3MT ĐỐNG ĐA HẢI CHÂU NHỈNH 4TY-NGANG 8M DT 63MKiệt trước nhà 3m,cách đường Đống Đa 20mNhà xây kiên cố ,...
      Đường Đống Đa, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Tiên Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Vị trí trung tâm, gần các trường đại học Kiến trúc, Đông Á, liên cấp Nguyễn Khuyến, chợ đầu mối.- nhà c4 MT Tiên Sơn 17, DT đất 70.2m2, chiều ngang 4.5m....
      Đường Tiên Sơn 17, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 3 tầng, 145 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.7 tỷ 145 m2 32,42 triệu/m2
      Bán Căn nhà phố thương mại shophouse Lakeside Palace Mê Linh đường 34m, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Nhà xây 3,5 tầng * DT đất 145 mét vuông * DTXD...
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp Hòa Phú 24 - Khu E9 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 24 - thông Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100  mét vuông. Ngang 5 m.Đông ...
      Kim Long City, Hòa Phú 24, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 112 m2, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 112 m2 30,36 triệu/m2
      Bán lô FPT.Trục thông nhà phố thương mại shophouse, Bắc Nam.DT: 112 mét vuông.Hướng Bắc.Ngang 7,5m.Mã lô b2 xây dựng đc 5,5 tầng.Thích hợp KD.thỏa...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Hòa Phú 27 - Khu E9 Kim Long - Liên Chiểu.Đường 7m5 Hòa phú 27 - đối diện Q. Liên Chiểu.Dt 100  mét vuông ngang 5m.Tây Nam.KĐT cao...
      Dự án Kim Long City, Đường Hoà Phú 27, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Lộc 5, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 75 m2 65,2 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Phú Lộc 5 gần đường Hồ Quý Ly ven biển Nguyễn Tất Thành.DT 75 mét vuông ngang 5m.Nhà 3 tầng 3 PN - bếp - phòng thờ - phòng khách -...
      Đường Phú Lộc 5, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 10m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 240 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nền đất căn biệt thự khu đô thị Gami EcoCharm có sẵn móng nhà 3 tầng view hồ sinh thái.-----mở bán nền đất căn biệt thự MT đường...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng MT Lê Văn Sỹ đường 5.5m, cắt ngang Hồ Tùng Mậu trung tâm Liên Chiểu tặng đầy đủ nội thất như hình: TV, tủ lạnh đầy đủ.- Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      Bán miếng đất Hòa Phú 28 - Khu E7 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 28 - đối diện trung tâm Q. Liên Chiểu.DT: 100 m2. Ngang 5m.Tây Bắc.KĐT...
      Dự án Kim Long City, Đường Hoà Phú 28, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 70 m2 64,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng MT đường 7m5 Nguyễn Thị Thập. Gần chợ KD sần uất.Vị trí KD, buôn bán sầm uất gần trường học cấp 123, ĐH FPT. Cách chợ Phú Lộc Thanh...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng kiệt đường Tôn Đức Thắng - Q. Liên Chiểu - Tp Đà Nẵng.Dt 60m2 ngang 4m5 nở hậu.Kiệt oto 6m đậu đỗ thoả mái, cách đường chính 50m, bên hông...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường Hoà Phú 4 ngay sát Q. Liên Chiểu gần ngã tư Nguyễn Sinh Sắc và Hoàng Thị Loan.DT 80 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.Với kết cấu hiện...
      Đường Hòa Phú 4, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng kiệt rộng 8m Tôn Đức Thắng (sát bên đại họcSP) 2 oto tránh nhau thoải mái, cách đường chính 80m thẳng....- Dt đất 60m...diện tích...

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà 3 tầng KĐT FPT City Đà Nẵng.Nhà 3 tầng đường 7.5m KĐT FPT.- đc thiết kế 3 PN.- DT đất 90m2 (6m*15m).- Nhà thiết kế đẹp.- Gần đường Nam Kỳ...

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.