Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 2.214 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Tổng hợp Nam Hoà Xuân đầm sen gần sông gần công viên giá lỗ 900 tr.B2.140 lô 8x giá 3,2 tỉ.B2.136 lô 11x thông giá 3,4tỉ.B2.141 lô 12x TB giá 3.550tỉ.B2.127...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay miếng đất ngay FPT City.Gần trục chính Nam Kỳ Khởi Nghĩa.Thuộc phân khu V5 - đông đúc nhất FPT.DT 90m2.Đường 7m5 lề 5m.Giá 2,6 tỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 120 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 120 m2 17,92 triệu/m2
      Bán đất khu đô thị Eco Charm, vị trí đẹp view sông, trục thông huyết mạch gần sân tennis.Hàng giá siêu rẻ! Tháng 10/2023.Bán hàng giá siêu rẻ khu đô thị...
      Dự án Gami Eco Charm, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      - Chủ cần bán 2 miếng đất gần trục Nam Kỳ Khởi Nghĩa, ngay cạnh bên FPT City và làng ĐH Đà Nẵng.- Gần sông, ven biển thoáng mát.- KDC đông đúc, nhiều tiện...

      Cần bán đất dự án 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Giỏ hàng NHX rẻ nhất thị trường, gần công viên từ 2 tỉ 650 - L/H: 0763 768 ***.Cơ hội vàng để sở hữu những mảnh đất với vị trí độc tôn và tiềm năng tăng...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.5 tỷ 0 m2
      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ + 1 The Panoma 2 chốn nuôi dưỡng tình cảm gia đình.- Với nhịp sống tất bật ngày nay, dường như việc dành thời gian cho...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay miếng đất 80 m2 tại Đường Kiều Oánh Mậu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 80 m2 34,38 triệu/m2
      Bán đất MT đường 7m5 Kiều Oánh Mậu.Ngay gần bến xe trung tâm Đà Nẵng.DT 80 mét vuông ngang 5m.KDC văn minh.Gần trường Đại học Duy Tân, chợ Hoà...
      Đường Kiều Oánh Mậu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 106 m2 27,84 triệu/m2
      Chính chủ mất khả năng trả nợ NH cần bán ngay miếng đất 2 MT.Thuộc KĐT FPT City Đà Nẵng.Hạ tầng đẹp, điện âm hiện đại.DT 106m2.Hướng Đông và Nam.giá chỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 101 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 101 m2 29,71 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn bán gấp miếng đất MT đường 7m5 đối lưng trục nhà phố thương mại FPT.Trục đẹp - thông - KD cực kỳ thuận lợi.DT miếng đất...

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Giỏ hàng rẻ nhất Nam Hòa Xuân giá từ 2tỉ6. liên hệ ngay 0763 768 ***.Lô 1: DT 100 mét vuông gần trường Tiểu học giá 2tỉ6x.Lô 2: DT 105 mét ...

      Cần bán đất nền mặt tiền 6m, hướng Nam tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 0 m2
      DT 104,3 mét vuông, ngang 6m, dài 17,3m.Hướng Nam, đường 7m5, trục thông R2.giá thấp nhất từ đầu năm đến nay mới xuất hiện.bìa đỏ cá nhân, mua bán...

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,78 triệu/m2
      - Chính chủ kẹt tiền gấp bán lỗ miếng đất FPT đẹp thuộc phân khu V5 giá mềm nhất hiện tại.- DT: 90m2 (6x15).- Hướng: Bắc.- Đường 7,5m.- KDC đông đúc, gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      bán ngay lô góc vị trí góc ngã tư đường 2 bên rộng 7.5m.Vị trí gần ngay công viên trung tâm, cách nhà phố thương mại FPT 40m, cách trường Đại học...

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Cần bán lô TĐC Bình Kỳ 5m5 lề 3m (trục thông dài).Vị trí sạch đẹp, cao ráo không ngập hạ tầng giao thông đầy đủ cư dân ổn định tiện ích bao quanh.Sát...
      Đường Bình Kỳ, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Hướng Bắc vị trí đẹp đường 7.5m Nguyễn Kim - Hòa Xuân.- DT 100 mét vuông.- Vị trí đẹp, cư dân ở đông đúc, gần ngã tư đường Văn Tiến Dũng - gần chợ...
      Đường Nguyễn Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 96 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 96 m2 25,53 triệu/m2
      Cam kết báo giá siêu mềm nhất tại FPT City đến quý KH!- Đất nền ngôi nhà phố:Phân khu V2 - V3: Gần trường đại học FPT.+ Giá siêu rẻ: 96m (6x16) - 7m5...

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 100 m2 26,9 triệu/m2
      Giỏ hàng hướng Tây Bắc, Nam Hoà Xuân giá chỉ từ 2,6x tỉ tại Nam Hòa Xuân.B2.92 lô 2x TB giá 2.690 tỉ.B2.40 lô 0x TB giá 3,1 tỉ.B2.42 lô 1x TB giá 3.050...

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Khê, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chỉ 2 tỉ sở hữu dãy trọ 26 phòng thu nhập 600tr/năm khoảng 50tr/tháng.* Phương án đầu tư tuyệt vời:- Vốn đầu tư ban đầu = 2.000.000.000 VNĐ.- NH hỗ trợ vay...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.