Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 2.508 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề 2 tầng, giá 15,5 tỷ tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      15.5 tỷ 0 m2
      bán ngay căn villa siêu phẩm cực đẹp và tiện nghi vừa ra đời tại Đà Nẵng.Gồm: Có 4 PN, 5 nhà vệ sinh, sân phơi, hồ bơi, phòng xông hơi, nhà để xe...
      Đường Nước Mặn 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hải Châu, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      Bán toà nhà 5 tầng có thang máy đường lớn Xô Viết Nghệ Tĩnh, Hải Châu, Đà Nẵng.+ DT đất: 94m (5m x 18,8m).+ Kết cấu 5 tầng. Tầng 1 - 2 trống suốt, tầng 3 -...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 0 m2
      Tôi không có nhu cầu ở nhà rộng nên cần bán để chuyển nơi ở.Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ (lòng đường 7m5) - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 10,9 tỷ tại Đường Bằng Lăng 1 - Sơn Trà - Đà Nẵng

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng khu nhà giàu Euro Village - An Hải Tây - Sơn Trà - đang cho thuê 24 tr/tháng - chỉ 10,x tỉ.+ Nhà 3 tầng mới đẹp, thiết kế và nội thất...
      Dự án Euro Village, Đường Bằng Lăng 1, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Cẩm Lệ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 94 m2 146,81 triệu/m2
      DT đất 94m2 MT 5m.- DT sàn 453m2 nhà vừa xây 2022 hoàn công 2023.- Công năng:+ Nhà 4 tầng + 1 lửng.+ tầng một + tầng lửng trống suốt.+ Tầng 2,3 gồm...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tùng Thiện Vương, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 190 m2 73,16 triệu/m2
      Bán toà chung cư 5 tầng.Đất 190m2, sàn 940m2 ngang 10m 20 phòng đang cho đơn vị vận hành thuê nguyên căn 57tr/ tháng.- Giá: 13.9 tỉ.- Vị trí: MT đường 7,5m...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Hàng nóng. Từ 21 tỉ xuống 17 tỉ thì có sụp hầm chưa ạ.Nhà 3 tầng, MT trung tâm TP, đường Phan Châu Trinh, Hải Châu 1, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Đông Nam.DT:...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 16 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      16 tỷ 0 m2
      Căn biệt tiềm năng cho các NĐT hay dự định mua để yên bề gia thất, đáp ứng nhu cầu như sau.- DT: 124.7  mét vuông.- DT sàn: 209  mét vuông.-...
      Đường Nguyễn Đình, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2, mặt tiền 6m tại Phố Bà Huyện Thanh Quan, giá 12,65 tỷ

      12.65 tỷ 230 m2 55 triệu/m2
      Chỉ 55 tr/m2 sở hữu ngay nhà phố Bà Huyện Thanh Quan, phố Tây khu Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ giá cực kì rẻ, mặt phố bán như giá nhà trong ngõ, chính...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 19 tỷ

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      Khu quy hoạch tái định cư phù hợp đầu tư du lịch mang tiềm năng du lịch về sau.DT 300m2.- Gần Suối Đá.- Gần Sơn Trà Tịnh Viên.- sát biển.- Bãi Kè, Bãi...
      Đường Nguyễn Đăng Giai, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Bằng Lang - An Hải Tây - Sơn Trà, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      bán gấp nhà 3 tầng khu Euro Villa.Gồm: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 4 toilet.- nội thất đầy đủ.1. DT: 100 mét vuông.2. Đường: 7.5m.3....
      Đường Bằng Lăng, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      + căn nhà phố tuyến phố Nguyễn Thị Minh Khai, ngay giao cắt Hải Phòng.+ Trục KD không có nhà để trống. Nhà đang cho shop thuê với dòng tiền 20 tr/tháng.+...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lợi - Hải Châu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 85 m2 158,83 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Lê Lợi hàng hiếm.DT 85 mét vuông.
      Đường Lê Lợi, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đinh Đạt - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 300 m2 36,67 triệu/m2
      Bán nhà vị trí siêu đẹp, 4 tầng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân phơi thoáng mát.Vị trí: Cách Biển Mân Thái 200m.Ngay sau lưng nhà hàng...
      Đường Đinh Đạt, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn liền kề 2 tầng, 210 m2, giá 10,2 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      10.2 tỷ 210 m2 48,58 triệu/m2
      -Vị trí Vila nằm trên đường 7.5m Bờ Quan 3 gần cầu trung Lương, cách đường Minh mạng chỉ vài trăm mét. đường thông dài ra sông và song song theo đường...
      Đường Bờ Quan 3, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 19 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      * Chính chủ cần tiền bán lỗ 7 tỉ biệt thự 2 MT view trực diện sông căn biệt thự sát biển Đà Nẵng. Nhận nhà ngay sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viển phù...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 350 m2, giá 12 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 350 m2 34,29 triệu/m2
      * Bán căn biệt thự sát biển cạnh sân Golf BRG Đà Nẵng. Nhận nhà bìa đỏ lâu dài vĩnh viễn, Để ở hoặc cho thuê ngay 50 tr/tháng.----------1. pháp lí: Đã...
      Dự án The Point, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 12 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12 tỷ 350 m2 34,29 triệu/m2
      * Chỉ từ 12 tỉ sở hữu ngay biệt thự 350m2 cạnh sân Golf BRG sát biển Đà Nẵng. Nhận nhà SHR lâu dài vĩnh viễn, để ở hoặc cho thuê từ 60...

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.