Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Cần Thơ năm 2026

      Có 1.644 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà 88 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Xuân Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 88 m2 193,19 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG 3/2 GẦN ngã 4 MẬU THÂN VÀ ĐH CẦN THƠ- Vị trí : đường 3/2 P. Xuân Khánh , Ninh Kiều , Cần Thơ- DT : 4m x 22m = 88m² • diện tích ...
      Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà phố 310 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 35 tỷ

      35 tỷ 310 m2 112,91 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẤT GÓC 2 MT ĐƯỜNG 3/2 , GẦN SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY CHỢ LỚN- Nền có nhà, góc 2 MT thoáng xây dựng nhà ngay- Rất thích hợp để mở phòng khám, NH, trung tâm...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhà đất 67 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hưng Lợi - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 67 m2 128,36 triệu/m2
      ✅ BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG TẦM VU , ĐANG CÓ HĐ THUÊ 13 tr/THÁNG+ Vị trí : đường Tầm Vu ,Ninh Kiều , Cần Thơ+ Kết cấu : nhà 1 Trệt 1 Lầu : 3 PN, có PN tầng ...
      Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      ✅ BÁN NHÀ 3 LẦU TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG A2 LỘ 30M - khu dân cư PHÚ AN - TP CẦN THƠ+ DT: 5m x 20m = 100m2+ DTSD: 317,9m2+ Lộ giới: 30m+ Hướng: hướng Tây Bắc+...
      Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất 149 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 149 m2 83,9 triệu/m2
      ✅ BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN khu dân cư HỒNG PHÁT+ Vị trí : MT đường Trần Hoàng Na khu dân cư Hồng Phát , P. An Bình , Ninh Kiều...
      Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 120 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      ✅ BÁN NHÀ TRỆT LẦU TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG 1B LỘ 30M khu dân cư VĂN HOÁ TÂY ĐÔ , CÁI RĂNG CẦN THƠ+ DT: 5m x 24m = 120m2+ DTSD: 186,5m2+ Hướng : hướng Đông Bắc+...
      Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu mảnh đất 514 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 40,1 tỷ

      40.1 tỷ 514 m2 78,02 triệu/m2
      ✅ BÁN DÃY 4 NỂN MT ĐƯỜNG TRẦN NAM PHÚ , MT NGANG 20m THUẬN LỢI KD+ DT : 20m x 26m = 514,2 mét vuông+ pháp lí : SHR thổ cư ( 4 giấy riêng )+ Hướng :...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 274 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 274 m2 54,75 triệu/m2
      ✅ BÁN ngôi nhà phố ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN HỒNG PHÁT , ĐANG CHO THUÊ 30 TR/THÁNG+ DT : 4,5m × 43m = 196,7m2+ diện tích sử dụng : 274m2+...
      Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 109 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Cái Khế - Ninh Kiều, giá 14,99 tỷ

      14.99 tỷ 109 m2 137,53 triệu/m2
      ✅ BÁN NHÀ 2 MT ĐƯỜNG TRẦN PHÚ , XÉO CÔNG AN TP CẦN THƠ+ DT: 6,9m x 16m = 109,2 mét vuông ( có 85,2 mét vuông thổ cư ; còn 24 mét vuông cln...
      Phường Cái Khế, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 454 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Tân An - Ninh Kiều, giá 18 tỷ

      18 tỷ 454 m2 39,65 triệu/m2
      ✅ BÁN hotel 16 PHÒNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN AN NINH P. TÂN AN , GẦN BẾN NINH KIỀU+ Vị trí : đường Nguyễn An Ninh , P. Tân An , Ninh Kiều , Cần Thơ+ Thích hợp : mở...
      Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay căn nhà 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      ✅ BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG ĐƯỜNG SỐ 1 khu dân cư đại học Y DƯỢC , GẦN trường đại học Y DƯỢC+ Bán nền đường số 1 khu dân cư DHYD lộ 40m bờ kè siêu đẹp...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 168 m2, hướng Tây-Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 168 m2 78,58 triệu/m2
      ✅ BÁN NỀN GÓC ĐƯỜNG B31-B37  khu dân cư 91B – GẦN TRẦN HOÀNG NA+ Vị trí: Góc B37 & B31, khu dân cư 91B, P. An Khánh, TP. Cần Thơ+ DT: 8,96m x...
      Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền 81 m2 tại Quận Cái Răng - Cần Thơ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán nền góc đẹp 80.9m2 đường B4 & B10 khu dân cư Phú An, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ - Giá 3ty- Vị trí nền góc sáng, đường song trục chính A2, khu...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà phố 410 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 3/2 - An Bình - Ninh Kiều, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 410 m2 71,96 triệu/m2
      Bán 410m² đất MT đường 3/2 đoạn gần cầu đầu sấutrên đất có sẳn nhà 1 trệt 1 lầu, thích hộ làm công ty, quán coffee ăn uốngDT đất  8mx51m ( có 150 ODT,...
      Đường 3/2, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1427 m2 tại Huyện Thới Lai - Cần Thơ, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 1427 m2 1,88 triệu/m2
      🔥 chuyển nhượng GẤP ĐẤT MT – giá siêu mềm HƠN THỊ TRƯỜNG 🔥Gia đình cần chuyển nhượng miếng đất CLN vị trí đẹp, phù hợp làm quán coffee – homestay –...
      Đường Huyện 21, Huyện Thới Lai, Cần Thơ

      Bán nhanh nền đất 180 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 180 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nền ODT tại trung tâm P. Hưng Phú, thích hợp xây căn biệt thự phố, làm văn phòng. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích.- Vị trí: Cách trục trường Võ...
      Phường Phú Thứ, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 267 m2, giá 19,9 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      19.9 tỷ 267 m2 74,54 triệu/m2
      📍 MT đại lộ chính mặt trước 47m – lộ bên hông 7m📏 DT đất: 10 × 27m – Đã hoàn công, bìa đỏ cầm tay!!🚘 Lề đường chính - lề rộng 10m (DT vỉa hè trước 100...
      Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1427 m2 tại Xã Trường Thành - Thới Lai - Cần Thơ, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 1427 m2 1,88 triệu/m2
      ❌️CHÍNH CHỦ CẦN BÁN:❌️🥰Bán Đất MT lộ Huyện 21 Thới Lai, Trường Thành, Omon, Cần Thơ.🏡Đất cây lâu năm đất bờ, không ngập nước. 🏡Ngang14,3m × dài 100m....
      Đường Huyện 21, Xã Trường Thành, Huyện Thới Lai, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Cần Thơ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Cần Thơ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Cần Thơ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Cần Thơ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!