Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Định năm 2026

      Có 1.049 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Định

      Chuyển nhượng lô đất 70 m2 tại Phường Bình Định - An Nhơn - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 70 m2 14,29 triệu/m2
      Bán lô đất dễ đầu tư để sinh lời thuộc KĐT Hưng Định CityDT 70m² thuộc KDT hiện đại đã thành hình.Khu chợ đông đúc, sinh hoạt tấp nập.
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay lô đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá:...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Sở hữu ngay đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 triệu

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 nền 5x30 khu Cgần KCN VSIP đầy đủ tiện nghia/c quan tâm contact
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán gấp đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất nền 150m2DT: 5x30mkhu công nghiệp VSIP Bình Địnhanh/chị nhu cầu contact em tư vấn
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán nền đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Vân Canh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP – giá mềm 🔥DT: 150 mét vuông – thổ cư 100%, xây dựng tự doMT đường 16m rộng rãi, thông thoángVị trí gần chợ – trường học –...
      Thị trấn Vân Canh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quy Nhơn, giá 26 tỷ

      26 tỷ 175 m2 148,58 triệu/m2
      🚨 bán nhanh nhà phố LÊ THÁNH TÔN – TRUNG TÂM QUY NHƠN 🚨🔥 Vị trí KD siêu hiếm – giá còn thỏa thuận📍 Nằm ngay trục đường Lê Thánh Tôn – tuyến phố ẩm...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lê Lợi, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán gấp nhà sổ riêng 52,20000076293945 m2, hướng Bắc tại Đường 1/5 - Quy Nhơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52,21 m2
      Vị trí Đắc địa:căn hộ góc 2 MT cực thoáng, đường rộng 6m oto ra vào thoải máiKhu vực an ninh, dân trí cao, gần trường học, chợ Đống Đa, sát bên có đầy đủ...
      Đường 1/5, Phường Đống Đa, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      DT: 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do  Trục đường 16mGiá chỉ 1.xxx/nền  Ở gần chợ, trường học, nhà máy và xí nghiệp...
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán ngay nhà lk 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      🚨 giá cực rẻ TRUNG TÂM AN NHƠN – ĐẤT NỀN, liên kế, căn biệt thự CHỈ TỪ 2,X tỉ 🚨Bạn đang tìm:👉 ĐẤT TRUNG TÂM – giá tốt👉 VỪA Ở – VỪA ĐẦU TƯ – VỪA...
      Đường Trần Phú, Phường Nhơn Hưng, Thị Xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Công Trứ - Quy Nhơn, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa: Nằm trên tuyến đường Nguyễn Công Trứ – một trong những cung đường thương mại sầm uất bậc nhất trung tâm thành phố. Quy Nhơn. Vị trí...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh căn chung cư 87 m2, hướng Đông-Nam, giá 4 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      4 PHONG CÁCH SỐNG – 1 BIỂU TƯỢNG ĐẲNG CẤP phòng ngủg" alt="🌇">Tại Simona Heights, mỗi chung cư không chỉ là một không gian sống – mà là tuyên ngôn...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Sở hữu ngay nhà chung cư 65 m2, giá 3,31 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      3.31 tỷ 65 m2 50,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Simona Heights, tọa lạc ngay trung tâm thành phố. Quy Nhơn, vị trí thuận tiện di chuyển, ven biển và đầy đủ...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Cần bán nhanh căn chung cư 87 m2, giá 4 tỷ tại Phường Lê Lợi - Quy Nhơn - Bình Định

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 87 mét vuông bàn giao nội thất đầy đủ cho KH.9/t33/1/16/2705. phòng ngủg" alt="✅">Miễn 3 năm pql vận...
      Phường Lê Lợi, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Định tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Định với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Định cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Định có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!