Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Giang năm 2026

      Có 1.159 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Giang

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá rẻ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      Thỏa thuận 31 m2
      Dự án vin Sky Park là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên của tỉnh Bắc Giang tiêu chuẩn 5*.- Có vị trí đắc địa kim cương nhất với 4 MT, 3 mặt view hồ,...
      Vinhomes Sky Park, Số 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Aqua Park, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,05 tỷ tại

      4.05 tỷ 150 m2 27 triệu/m2
      Căn Penthouse Aquapark Bắc Giang - căn biệt thự trên cao đẳng cấp 5*.Sở hữu chỉ từ 2,6xx - 4,3xx tỉ.Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ cao cấp, sang trọng và đầy...
      Dự án Aqua Park Bắc Giang, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngô Quyền, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá tốt tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      Thỏa thuận 74 m2
      Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh - View hồ - Công viên của dự án vin Bắc Giang.- DT: 74.1m2.- Thiết kế giấu bếp - có lối đi ra ban công thoáng.- Giá từ 2,2 tỉ đến...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá tốt tại Đường Ngô Gia Tự - Trần Phú - Bắc Giang - Bắc Giang

      Thỏa thuận 85 m2
      Vinhomes Sky Park, Số 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Hiệp Hòa - Bắc Giang, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 108 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán đất KDC số 3 &TT Thắng Hiệp Hoà view hồ cực đẹp.DT 6 x 18m, hạ tầng đẹp nhất thị trấn Thắng, xung quanh có nhiều tiện ích, hạ tầng đẹp....
      Dự án Khu dân cư số 3 thị trấn Thắng, Đường Quốc Lộ 296, Xã Đức Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,75 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      2.75 tỷ 68 m2 40,45 triệu/m2
      Thông tin Dự kiến: Ân hạn gốc lãi trong vòng 18 tháng Các loại hình chung cư: Căn STU: DTTT 30 khoảng 31m2Tổng giá al in: 1,1 tỉ - 1,450 tỉ Căn...
      Dự án Vinhomes Sky Park Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ hương hướng Đông Nam, view công viên Ngô Gia Tự, tòa VinCom Bắc Giang.DT: 70,4 mét vuông.Số PN: 2.Số nhà...

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      Bán căn Studio 33m2 - View hồ - Công viên của dự án vin Bắc Giang.- DT: 33m2.- Giá từ 1 tỉ đến 1.7 tỉ tuỳ theo ~ tầng.- View công viên, view hồ.- Thiết kế...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,25 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      2.25 tỷ 47 m2 47,88 triệu/m2
      chào bán chung cư vin tại trung tâm TP Bắc Giang - giá chỉ từ 1.2 tỉ/căn.Tên dự án: vin Sky Park Bắc Giang.Vị trí dự án: 43 đường Ngô Gia Tự, TP Bắc...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Aqua Park, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá rẻ tại Thành phố Bắc Giang

      Thỏa thuận 67 m2
      Chính chủ bán chung cư #chung_cư_Aqua_Park thiết kế #Full_nội_thất. Cửa hướng Đông NamGiá trong tuần #1ty4Xx
      Dự án Aqua Park Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      Thỏa thuận 65 m2
      Dự án vin Sky Park là dự án chung cư cao cấp đầu tiên của tỉnh Bắc Giang tiêu chuẩn 5*.- Có vị trí đắc địa kim cương nhất với 4 MT, 3 mặt view hồ, đối diện...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Aqua Park, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,4 tỷ tại Thành phố Bắc Giang

      1.4 tỷ 68 m2 20,59 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng căn 2 PN full đồ, căn hộ chung cư AquaPark Bắc Giang.Giá đẹp chỉ 14xx (có sổ).DT 68  mét vuông.Tầng đẹp, logia hướng ...
      Dự án Aqua Park Bắc Giang, Đường Nguyễn Văn Cừ, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      1 tỷ 30 m2 33,34 triệu/m2
      Sắp ra mắt!vin Sky Park - tòa tháp chung cư biểu tượng mới của TP Bắc Giang.Toạ độ kim cương vin Sky Park.- Vị trí: Số 43 đường Ngô Gia Tự, TP. Bắc...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 918 tr tại Bắc Giang - Bắc Giang

      918 triệu 55 m2 16,7 triệu/m2
      CC bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 55,3m2 giá từ 918 tr trung tâm thành phố Bắc Giang.- TT trước 30 phần trăm, nhận nhà TT nốt.- Chuẩn bị...
      Phường Trần Nguyên Hãn, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,48 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      2.48 tỷ 67 m2 37 triệu/m2
      - vin Sky Park là sp bất động sản cao cấp của Tập đoàn VinGroup xuất hiện lần đầu tiên tại Bắc giang với tầm nhìn Panorama 4 MT thoáng đãng, view trọn...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Trần Phú - Bắc Giang - Bắc Giang

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh vin Sky Park - Bắc Giang phân khúc Ruby.- Với DT cực kỳ thoáng đãng lên tới 52m2 nhưng mức giá của chung ...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,65 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      1.65 tỷ 48 m2 34,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 1 ngủ Đông Nam, view công viên Ngô Gia Tự, tòa VinCom Bắc Giang.DT: 47.6m2.Số PN: 1.Số nhà  phòng vệ sinh: 1.logia Đông ...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Xã Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh viu hồ cực đẹp, cực thoáng tòa B. Đẹp nhất dự án BV Diamond Hill.Giá rẻ hơn CĐT 400 - 500tr... chung cư...
      Dự án BV Diamond Hill, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bắc Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bắc Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bắc Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bắc Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!