Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bà Rịa Vũng Tàu giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 1.303 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bà Rịa Vũng Tàu giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay lô đất 1050 m2, hướng Tây-Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 1050 m2 1 triệu/m2
      🌲 Bán 1052.5m² đât cây hàng năm, MT 15m* 60.64m ( cạnh 80.92), đất bằng phẳng, đất trống, phía sau giáp con mương có nước quanh năm , xung quanh phủ hồng ,...
      Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà sổ riêng 115 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 115 m2 13,48 triệu/m2
      Bạn đang tìm một ngôi nhà vừa ở – vừa nghỉ dưỡng, không gian yên tĩnh, thoáng mát quanh năm? Đây chính là lựa chọn cực kỳ đáng tiền!📍 Vị trí đắc địa: Xã...
      Đường ĐT 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu miếng đất 154 m2 tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 154 m2 10,72 triệu/m2
      BÁN CẮT LỖ LÔ TĐC KIM LIÊN NGANG 7M CHỈ 1TY650 FULL THỔ CƯĐất đường sát biển Vũng Tàu - Bình ChâuCách biển Phước Hải chỉ 2km🌱 DT: 7m x 22m➡️ 155 mét ...
      Đường Ven Biển, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 155 m2 tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 155 m2 9,68 triệu/m2
      🏝 Cách biển Phước Hải chỉ 2km🌱 DT: 7m x 22m➡️ 155m2 – FULL thổ cư🛣 Đường nhựa bàn cờ rộng rãi📍 Ngay ủy ban nhân dân xã Phước Hải, KDC đông đúc🏖 Đi...
      Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      ty🔥 Vị trí đẹp – trung tâm du lịch biển – cực kỳ khan hiếm🌈 DT: 5 x 20m – 100m²👉 Full thổ cư – xây dựng tự do☀️ Đông Nam – mát mẻ quanh năm, đón gió...
      Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán mảnh đất 148 m2 tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 148 m2 8,45 triệu/m2
      GIÁ CHỐT 1ty250 đất CHỢ LỘC AN ngang 7m cách biển Lộc An 200m tiện KD, xây hotelSở hữu ngay mảnh đất trung tâm Biển Lộc An, MT đường Hồ Lồ - Lộc An quy...
      Đường Lộc An - Hồ Lồ, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 118 m2 11,02 triệu/m2
      📍 Vị trí: Thị trấn Phước Hải – KDC hiện hữu, sầm uất🌊 Cách biển chỉ 500m – đi bộ ra tắm biển mỗi ngày🏡 Trên đất có sẵn nhà c4 – dọn vô ở ngay, không...
      Đường Mạc Thanh Đạm, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 231 m2 tại Đường 44A - Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 231 m2 5,85 triệu/m2
      CHỈ 1TY350 SỞ HỮU NGAY 231 mét vuông NGAY CHÂN NÚI MINH ĐẠM PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN#KHU_DI_TÍCH_LỊCH_SỬ_NÚI_MINH_ĐẠM📍 Vị trí đẹp – đi Vũng Tàu chỉ 25...
      Đường 44A, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất 396 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 396 m2 4,8 triệu/m2
      Lộc An nền đất lớn 396m2, đi thẳng ra bãi tắm biển.DT: 7,5 x 53m tổng 396m2.Có sẵn 150m2 thổ cư.2 MT đường nhựa trước sau cực kỳ thông thoáng.Tách đc 2 lô...
      Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 100 m2 13,2 triệu/m2
      📍 Ngay Chợ Lộc An – Xã Phước Hải, Tp Tp HCMMột trong những vị trí hiếm còn quỹ đất đẹp ngay trung tâm biển Lộc An, nay chào bán GIỎ HÀNG 14 NỀN F0 với...

      Cần bán gấp đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Lộc An - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      🏡 Phù hợp xây homestay 6 phòng – doanh thu 60–80 tr/tháng Một trong những vị trí hiếm còn lại tại Lộc An (Bà Rịa – Vũng Tàu), vừa nghỉ dưỡng vừa KD hiệu...
      Đường 44A, Xã Lộc An, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ 49 m2, hướng Nam, giá 1,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      🏡 chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ MAISON GRAND PHÚ MỸ – nội thất đầy đủ, giá mềm✨ Cơ hội sở hữu chung cư đẹp – giá hợp lý tại trung tâm Phú...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 115 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 115 m2 10,87 triệu/m2
      Bán đất Đường Nhựa như hình gần NH BIDV trung tâm P. hắc dịch .💢_ DT 5x24 60tc đất sạch .💢_ giá 1ty250 Can kết đất như hình đất sạch không quy hoạchVị trí...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Hắc Dịch, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      NGỘP đất như hình trung tâm P. phú mỹ cách Quốc lô51 400m- DT 5x21 60tc đất sạch .- giá chỉ 1ty850tr -contact 0962739163/p>đường nhựa như hình KDC KD buôn...
      Đường 80, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất 90 m2 tại Phường Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      NGỘP bán mảnh đất tái định cư tân phước ,phú mỹ.- DT 5x18 100 phần trăm thổ cư.- giá 1ty6x -liên hệ 0962739163.hạ tầng đồng bộ điện âm nước máy ,cây...
      Đường A1, Phường Tân Phước, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn 49 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.85 tỷ 49 m2 37,76 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư CAO CẤP MAISON GRAND – GIÁ TỪ 1 tỉ 8 🔥Vị trí MT QL51 – Phú Mỹ, HCMQuy mô 2 tháp 25 tầng | 1.248 căn hộ chung cư | 55 nhà phố ...

      Cần bán nhanh căn chung cư 50 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      chung cư tại Maison Grand Phú Mỹ mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và hiện đại.  + căn hộ chung cư có 1 PN và 1...

      Chuyển nhượng căn nhà 444 m2 tại Xã Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 444 m2 2,82 triệu/m2
      Cần bán 10x44 tc 80m khu vực đông dân bàn cờ gần tl329 xã hòa hội TpHồ Chí Minh,bán kính chợ trường học 1.5 kilomet .hotline 0375320498/p>
      Đường 329, Xã Hòa Hội, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bà Rịa Vũng Tàu được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bà Rịa Vũng Tàu phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Bà Rịa Vũng Tàu là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bà Rịa Vũng Tàu. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.