Thông tin mô tả
Nhà mặt kết cấu 1 trệt 1 lầu nằm ngay
- Nhà
- Vị trí: Đường Tân Phước Khánh 32
-
-
- Hiện trạng: Đã xây xong, nhận nhà vào ở hoặc cho thuê liền.
Giá: 2,524 Tỷ
Diện tích: 88 m2
Giá/m2: 28,68 Triệu/m2
513024
Mua bán
Nhà mặt kết cấu 1 trệt 1 lầu nằm ngay
- Nhà
- Vị trí: Đường Tân Phước Khánh 32
-
-
Lê Thanh Tiến
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2