Thông tin mô tả
Nhựa vỉa hè rộng lớn,
Mua - bán - ký gửi nhà đất.
Còn rất nhiều
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 300 m2
Giá/m2: 46,33 Triệu/m2
534809
Mua bán
Nhựa vỉa hè rộng lớn,
Mua - bán - ký gửi nhà đất.
Còn rất nhiều
Nguyễn Văn Mão
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
3,2 tỷ
77 m2