Thông tin mô tả
Chính chủ thiện chí bán
- Dạng
- XD 115
- Hướng nhà ĐN.
* Ưu điểm.
1. Sát hồ điều hoa.
2. Cạnh vườn hoa.
3. Gần trường liên cấp vinschool.
*
*
*
Giá: 41 Tỷ
Diện tích: 192 m2
Giá/m2: 213,54 Triệu/m2
491629
Mua bán
Chính chủ thiện chí bán
- Dạng
- XD 115
- Hướng nhà ĐN.
* Ưu điểm.
1. Sát hồ điều hoa.
2. Cạnh vườn hoa.
3. Gần trường liên cấp vinschool.
*
*
*
Nguyen Ngoc Quang
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,4 tỷ
40 m2