Thông tin mô tả
BÁN SIÊU
+Vị trí đẹp Vip nhất
THÔNG TIN
- Tầng 1: Sân vườn,
- Tầng 2: 2
- Tầng 3: 1
- Tầng 4: phòng thờ, sân phơi, vườn hoa cây cảnh.
+ E Hiếu chuyên nhà
+
Giá: 32,3 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 179,44 Triệu/m2
708945
Mua bán
BÁN SIÊU
+Vị trí đẹp Vip nhất
THÔNG TIN
- Tầng 1: Sân vườn,
- Tầng 2: 2
- Tầng 3: 1
- Tầng 4: phòng thờ, sân phơi, vườn hoa cây cảnh.
+ E Hiếu chuyên nhà
+
Hoàng Hiếu
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2