Thông tin mô tả
SĐCC cần chuyển đổi BT song lập hoa sữa đẹp
-
- xây dựng 100m/sàn.
- măt tiền 9.5m
- Ven sông.
- Hoàn thiện cơ bản.
-
- Khách thiện chí call; 0932 533 ***.
Cảm ơn!
Giá: 41,5 Tỷ
Diện tích: 208 m2
Giá/m2: 199,52 Triệu/m2
917566
Mua bán
SĐCC cần chuyển đổi BT song lập hoa sữa đẹp
-
- xây dựng 100m/sàn.
- măt tiền 9.5m
- Ven sông.
- Hoàn thiện cơ bản.
-
- Khách thiện chí call; 0932 533 ***.
Cảm ơn!
Nhóc Đánh Giầy
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
45 tỷ
60 m2