Thông tin mô tả
Bán Đất
Bán Đất
Vị trí đất đẹp, Phân lô, Lô góc, Vỉa hè rộng,
Sổ vuông đẹp
Giá: 9.1
Giá: 9,1 Tỷ
Diện tích: 79 m2
Giá/m2: 115,19 Triệu/m2
519487
Mua bán
Bán Đất
Bán Đất
Vị trí đất đẹp, Phân lô, Lô góc, Vỉa hè rộng,
Sổ vuông đẹp
Giá: 9.1
Nguyễn Thị Thanh Huyền
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,4 tỷ
40 m2