Thông tin mô tả
Bán nhà
Thiết kế cầu thang giữa, sau nhà có sân nhỏ thoáng cực kỳ.
Có thể thiết kế thông sàn tùy ý vì nhà còn thô.
Đường trước nhà đẹp có vỉa hè lòng đường 8m.
Giá: 13,8 Tỷ
Diện tích: 76 m2
Giá/m2: 181,58 Triệu/m2
544220
Mua bán
Bán nhà
Thiết kế cầu thang giữa, sau nhà có sân nhỏ thoáng cực kỳ.
Có thể thiết kế thông sàn tùy ý vì nhà còn thô.
Đường trước nhà đẹp có vỉa hè lòng đường 8m.
Văn Thắng
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2