Thông tin mô tả
Bán nhà LK Bình Minh Garden, Đức Giang, Long Biên.
+ DT 94m, MT6m, Nhỉnh 13
+ Vỉa hè,
+ Hiện tại tòa
+ Nhà Thiết kế hiện đại, thang máy,
+
+
Giá: 13 Tỷ
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 138,30 Triệu/m2
790078
Mua bán
Bán nhà LK Bình Minh Garden, Đức Giang, Long Biên.
+ DT 94m, MT6m, Nhỉnh 13
+ Vỉa hè,
+ Hiện tại tòa
+ Nhà Thiết kế hiện đại, thang máy,
+
+
Mr Thành
Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội
8E-05 triệu
54 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
127 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,7 tỷ
50 m2
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2