Thông tin mô tả
góc bán -
150
0964 045 ***.
Giá: 150 Tỷ
Diện tích: 372 m2
Giá/m2: 403,23 Triệu/m2
868828
Mua bán
góc bán -
150
0964 045 ***.
Nguyễn Thị Thanh Hoa
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2