Thông tin mô tả
Cần
-
- bao gồm 3 tầng nổi , 1 tầng hầm
- Vị trí gần vườn hoa lớn, sau có sông ngã 5 rộng , vị trị đắc địa , hiếm có trong dự án
- Gần trường học BIS và khu tiện ích.
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 235 m2
Giá/m2: 191,49 Triệu/m2
481382
Mua bán
Cần
-
- bao gồm 3 tầng nổi , 1 tầng hầm
- Gần trường học BIS và khu tiện ích.
Minh
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,7 tỷ
50 m2
Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
18,9 tỷ
55 m2
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
16,97 tỷ
83,5999984741211 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2