Thông tin mô tả
Chính chủ cần
+
+
+ 4 tầng.
* Vị trí:
- Nằm trên mặt trục đường chính khu
- Nhà gần
- Nhà thiết kế 4 tầng đang cho thuê cả nhà 50
-
Giá chào 39,5
Giá: 39,5 Tỷ
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 171,74 Triệu/m2
529217
Mua bán
Chính chủ cần
+
+
+ 4 tầng.
* Vị trí:
- Nằm trên mặt trục đường chính khu
- Nhà gần
- Nhà thiết kế 4 tầng đang cho thuê cả nhà 50
-
Giá chào 39,5
Nguyễn Văn Đạo
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2