Thông tin mô tả
Bán
Thiết kế 4 tầng, tổng 5 phòng nhỏ, 2 phòng lớn,
Vị trí trung tâm, gần đoạn đường mới mở thông ra Hoàng Liệt
Quanh nhà là vườn hoa, công viên, tiện ích ngập tràn
Giá 58
Giá: 58 Tỷ
Diện tích: 256 m2
Giá/m2: 226,56 Triệu/m2
1037175
Mua bán
Bán
Thiết kế 4 tầng, tổng 5 phòng nhỏ, 2 phòng lớn,
Vị trí trung tâm, gần đoạn đường mới mở thông ra Hoàng Liệt
Quanh nhà là vườn hoa, công viên, tiện ích ngập tràn
Giá 58
Long Hoang
Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,3 tỷ
80 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
36 m2
Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ
74 m2