Thông tin mô tả
-
-
-
- Chủ mới về ở luôn, hoặc cho thuê dòng tiên.
- Bán Kính 500m xung quanh các đường lớn: Hồ Linh Đàm, Đặng Xuân Bảng, Bùi Quốc Khái,
-
#bietthulinhdam, #hoangmai, #bietthu, #dangxuanbang, #baclinhdam,
Giá: 35 Tỷ
Diện tích: 254 m2
Giá/m2: 137,80 Triệu/m2
545207
Mua bán
-
-
-
- Chủ mới về ở luôn, hoặc cho thuê dòng tiên.
-
Đặng Văn Du
Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,3 tỷ
80 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
36 m2
Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5 tỷ
74 m2