Sở hữu nhà lk An Khang Villas, 4 tầng, 263 m2, giá 28,93 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội
Giá: 28,93 Tỷ
Diện tích: 263 m2
Giá/m2: 110 Triệu/m2
517720
Mua bán
Đặng Ân
Bất động sản cùng khu vực
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2