Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 153 m2, giá 45.45 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội
Giá: 45,45 Tỷ
Diện tích: 153 m2
Giá/m2: 297,06 Triệu/m2
992337
Mua bán
đỗ phan nghĩa
Bất động sản cùng khu vực
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ
68 m2
Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,9 tỷ
68 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội
7E-06 triệu
92 m2
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2