Thông tin mô tả
+ Cần bán nhà mặt phố Tố Hữu -
+ Vị trí: Nhà thuộc lô góc
+ Nhà xây dựng trên
+ Giá 25.9
+ Vị trí nhà đẹp, khu vực tiềm năng, thiết kế 6 tầng, thang máy, thang bộ, Tầng 1
+
+ Mọi chi tiết
Giá: 25,9 Tỷ
Diện tích: 110 m2
Giá/m2: 235,45 Triệu/m2
717825
Mua bán
+ Cần bán nhà mặt phố Tố Hữu -
+ Vị trí: Nhà thuộc lô góc
+ Nhà xây dựng trên
+ Giá 25.9
+
+ Mọi chi tiết
Nguyễn Thu Thủy
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2