Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà LK6A - Nguyễn Văn Lộc 68
Phố vip - Việt Kiều Châu Âu - mặt ngõ
Tổng 4
Giá: 12,8 Tỷ
Diện tích: 68 m2
Giá/m2: 188,24 Triệu/m2
471399
Mua bán
Chính chủ bán nhà LK6A - Nguyễn Văn Lộc 68
Phố vip - Việt Kiều Châu Âu - mặt ngõ
Tổng 4
Mr Tuấn Land
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2
Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
7 tỷ
76 m2