Thông tin mô tả
+ Phân lô
+ Đường
-
-
+ Nhà dân xây 5 tầng, thoáng trước sau vừa ở vừa
+ Thiết kế:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Bếp, 1 ngủ,
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi,
- Tầng 5 tum.
+
- Nhà đăng thật 100
Giá: 7,19 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 130,73 Triệu/m2
932225
Mua bán
+ Phân lô
+ Đường
-
-
+ Nhà dân xây 5 tầng, thoáng trước sau vừa ở vừa
+ Thiết kế:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Bếp, 1 ngủ,
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi,
- Tầng 5 tum.
+
- Nhà đăng thật 100
Liễu Chung Cư
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
68 m2
Khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2