Thông tin mô tả
Mô tả:
+ Nhà 83
+
+
+ Nhà 83
- Tầng 1: 1 phòng + phòng khách +
- Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 02 phòng và
- Tầng 5: 1 phòng + sân phơi.
+ Cam kết
Gọi cho tôi: 0987 765 *** Trần Lực Bán Nhà Ở Thực.
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 131,33 Triệu/m2
502243
Mua bán
Mô tả:
+ Nhà 83
+
+
+ Nhà 83
- Tầng 1: 1 phòng + phòng khách +
- Tầng 2 + 3 + 4: Mỗi tầng 02 phòng và
- Tầng 5: 1 phòng + sân phơi.
+ Cam kết
Gọi cho tôi: 0987 765 *** Trần Lực Bán Nhà Ở Thực.
Trần Lực
Đường Thanh Lãm, Phường Phú Lãm, Quận Hà Đông, Hà Nội
12 tỷ
38 m2
Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ ToLao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,2 tỷ
114 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
6,21 tỷ
46 m2
no 10-lk383 khu đất dịch vụ LK31 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội
10,8 tỷ
50 m2